Flagside.football
CẦU THỦ
Đang thi đấu

Alex Bonetig

Giá trị thị trường
1,5 Tr €
2 tháng 6, 2026
Câu lạc bộ
Western Sydney Wanderers
Hậu vệ
Vị trí cụ thể
Trung vệ
Chân thuận
Trái
Sinh
20 tháng 8, 2002
Nơi sinh
Shellharbour, NSW, Úc
Chiều cao
1,87 m
Quốc tịch
Úc
Gia nhập CLB từ
9 tháng 6, 2022
Hợp đồng đến
30 tháng 6, 2028
Người đại diện
Republic Sports Mgt

Số áo

Số áo thi đấu được ghi nhận từ năm 2013.

Câu lạc bộ

Mùa giảiCâu lạc bộSốTrận
2026Portland611
25/26Western Sydney411
24/25Western Sydney426

Câu hỏi thường gặp

Alex Bonetig đang thi đấu cho CLB nào?

CLB hiện tại của Alex Bonetig là Western Sydney Wanderers.

Alex Bonetig từng mang áo số mấy?

Alex Bonetig đã mang áo số 6 trong mùa giải 2026. Câu lạc bộ khi đó là Portland.

Alex Bonetig chơi vị trí nào?

Alex Bonetig chơi ở vị trí Trung vệ.

Alex Bonetig bao nhiêu tuổi?

Alex Bonetig 24 tuổi, sinh ngày 20 tháng 8, 2002.

Giá trị thị trường của Alex Bonetig là bao nhiêu?

Giá trị thị trường của Alex Bonetig là 1,5 Tr €, được ghi nhận vào ngày 2 tháng 6, 2026.

Alex Bonetig mang quốc tịch gì?

Quốc tịch của Alex Bonetig là Úc.

Alex Bonetig sinh ra ở đâu?

Alex Bonetig sinh ra tại Shellharbour, NSW, Úc.

Alex Bonetig cao bao nhiêu?

Chiều cao của Alex Bonetig là 1,87 m.

Alex Bonetig thuận chân nào?

Alex Bonetig thuận chân trái.

Hợp đồng của Alex Bonetig kết thúc khi nào?

Hợp đồng của Alex Bonetig có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2028.

Chuyên mục này chưa có bài

Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.