CẦU THỦ
Đang thi đấu
Barış Kalaycı
Giá trị thị trường
1,8 Tr €
21 tháng 5, 2026
Câu lạc bộ
Tiền đạo
- Vị trí cụ thể
- Tiền vệ cánh trái
- Chân thuận
- Hai chân
- Sinh
- 30 tháng 8, 2005
- Nơi sinh
- Berlin, Đức
- Chiều cao
- 1,80 m
- Quốc tịch
- Thổ Nhĩ Kỳ
- Gia nhập CLB từ
- 30 tháng 8, 2024
- Hợp đồng đến
- 30 tháng 6, 2029
- Người đại diện
- KAI Football
Mùa giải
Chỉ tính mùa giải hoàn chỉnh, đến 25/26
Mùa giải
1
Số trận
29
Bàn thắng
1
Kiến tạo
3
Giải VĐQG
| Mùa giải | Giải đấu | Đội bóng | Số trận | Bàn thắng | Kiến tạo | Thẻ vàng | Thẻ đỏ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | Süper Lig | Fatih Karagümrük | 29 | 1 | 3 | 4 | 0 |
Số áo
Số áo thi đấu được ghi nhận từ năm 2013.
Câu lạc bộ
| Mùa giải | Câu lạc bộ | Số | Trận |
|---|---|---|---|
| 25/26 | 72 | 33 |
Lịch sử chuyển nhượng
| Mùa giải | Đến | Loại | Phí |
|---|---|---|---|
| 24/25 | Chuyển nhượng | Chuyển nhượng tự do | |
| 22/23 | Chuyển nhượng | Không công bố | |
| 21/22 | Chuyển nhượng | Không công bố | |
| 19/20 | Chuyển nhượng | Chuyển nhượng tự do |
Giá trị thị trường
Hiện tại
1,8 Tr €
- 16 thg 10, 2024: €25k, Fatih Karagümrük
- 9 thg 1, 2025: €75k, Fatih Karagümrük
- 2 thg 4, 2025: €125k, Fatih Karagümrük
- 1 thg 10, 2025: €200k, Fatih Karagümrük
- 5 thg 3, 2026: €600k, Fatih Karagümrük
- 21 thg 5, 2026: €1,80m, Fatih Karagümrük
Thay đổi gần nhất
Câu hỏi thường gặp
Barış Kalaycı đang thi đấu cho CLB nào?
- CLB hiện tại của Barış Kalaycı là Fatih Karagümrük.
Barış Kalaycı mang áo số mấy?
- Barış Kalaycı mang áo số 72. Câu lạc bộ là Karagümrük.
Barış Kalaycı chơi vị trí nào?
- Barış Kalaycı chơi ở vị trí Tiền vệ cánh trái.
Barış Kalaycı bao nhiêu tuổi?
- Barış Kalaycı 21 tuổi, sinh ngày 30 tháng 8, 2005.
Giá trị thị trường của Barış Kalaycı là bao nhiêu?
- Giá trị thị trường của Barış Kalaycı là 1,8 Tr €, được ghi nhận vào ngày 21 tháng 5, 2026.
Barış Kalaycı đã ghi bao nhiêu bàn thắng?
- Trong các mùa giải chúng tôi có dữ liệu, Barış Kalaycı đã thi đấu 29 trận. Trong các mùa giải được ghi nhận đó, Barış Kalaycı đã ghi được 1 bàn thắng. Các con số này chỉ bao gồm những mùa giải trong dữ liệu của chúng tôi, không phải tổng số toàn bộ sự nghiệp.
Barış Kalaycı đã khoác áo đội tuyển quốc gia bao nhiêu trận?
- Barış Kalaycı đã thi đấu 4 trận ở cấp độ quốc tế. Đội tuyển được ghi nhận là Thổ Nhĩ Kỳ.
Barış Kalaycı mang quốc tịch gì?
- Quốc tịch của Barış Kalaycı là Thổ Nhĩ Kỳ.
Barış Kalaycı sinh ra ở đâu?
- Barış Kalaycı sinh ra tại Berlin, Đức.
Barış Kalaycı cao bao nhiêu?
- Chiều cao của Barış Kalaycı là 1,80 m.
Barış Kalaycı thuận chân nào?
- Barış Kalaycı sử dụng được cả hai chân.
Hợp đồng của Barış Kalaycı kết thúc khi nào?
- Hợp đồng của Barış Kalaycı có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2029.
Chuyên mục này chưa có bài
Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.