CẦU THỦ
Không có dữ liệu gần đây
Chúng tôi không có dữ liệu thi đấu gần đây của cầu thủ này. Điều đó không có nghĩa là họ đã giải nghệ — nguồn dữ liệu không xác nhận họ đã dừng thi đấu.
Diego Altamirano
Giá trị thị trường
50,0 N €
2 tháng 2, 2017
Câu lạc bộ gần nhất
Hậu vệ
- Vị trí cụ thể
- Hậu vệ trái
- Chân thuận
- Phải
- Sinh
- 13 tháng 3, 1997
- Nơi sinh
- Madrid, Tây Ban Nha
- Chiều cao
- 1,79 m
- Quốc tịch
- Tây Ban Nha
Số áo
Số áo thi đấu được ghi nhận từ năm 2013.
Câu lạc bộ
| Mùa giải | Câu lạc bộ | Số | Trận |
|---|---|---|---|
| 2018 | 37 | 1 |
Giá trị thị trường
Hiện tại
50,0 N €
Cao nhất từ trước đến nay
100,0 N €
vào 4 tháng 9, 2016
- 4 thg 9, 2016: €100k, Real Betis Balompié
- 27 thg 10, 2016: €50k, Real Betis Balompié
- 2 thg 2, 2017: €50k, Real Betis Balompié
Thay đổi gần nhất
Câu hỏi thường gặp
CLB cuối cùng Diego Altamirano từng thi đấu là đội nào?
- CLB cuối cùng chúng tôi ghi nhận được cho Diego Altamirano trước đây là Real Betis Balompié.
Diego Altamirano từng mang áo số mấy?
- Diego Altamirano đã mang áo số 37 trong mùa giải 2018. Câu lạc bộ khi đó là Real Betis.
Diego Altamirano chơi vị trí nào?
- Diego Altamirano chơi ở vị trí Hậu vệ trái.
Diego Altamirano bao nhiêu tuổi?
- Diego Altamirano 29 tuổi, sinh ngày 13 tháng 3, 1997.
Giá trị thị trường gần nhất được ghi nhận của Diego Altamirano là bao nhiêu?
- Giá trị thị trường gần nhất được ghi nhận của Diego Altamirano là 50,0 N €, vào ngày 2 tháng 2, 2017.
Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Diego Altamirano là bao nhiêu?
- Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Diego Altamirano là 100,0 N €, vào ngày 4 tháng 9, 2016.
Diego Altamirano mang quốc tịch gì?
- Quốc tịch của Diego Altamirano là Tây Ban Nha.
Diego Altamirano sinh ra ở đâu?
- Diego Altamirano sinh ra tại Madrid, Tây Ban Nha.
Diego Altamirano cao bao nhiêu?
- Chiều cao của Diego Altamirano là 1,79 m.
Diego Altamirano thuận chân nào?
- Diego Altamirano thuận chân phải.
Chuyên mục này chưa có bài
Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.