Flagside.football
CẦU THỦ
Đang thi đấu

Julien Lomboto

Giá trị thị trường
300,0 N €
28 tháng 5, 2026
Câu lạc bộ
Rio Ave FC
Hậu vệ
Vị trí cụ thể
Trung vệ
Chân thuận
Phải
Sinh
13 tháng 5, 2002
Nơi sinh
Amiens, Pháp
Chiều cao
1,92 m
Quốc tịch
Pháp
Gia nhập CLB từ
1 tháng 7, 2025
Hợp đồng đến
30 tháng 6, 2028
Người đại diện
TSCI

Trận tiếp theo

Primeira Liga
Rio AvevC.D. Nacional

· Estádio do Rio Ave, Vila do Conde

Mùa giải

Chỉ tính mùa giải hoàn chỉnh, đến 25/26

Mùa giải
3
Số trận
10
Bàn thắng
0
Kiến tạo
0

Giải VĐQG

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
25/26Liga PortugalRio Ave FC70010
23/24Liga PortugalRio Ave FC20000
22/23Liga PortugalRio Ave FC10000

Câu hỏi thường gặp

Julien Lomboto đang thi đấu cho CLB nào?

CLB hiện tại của Julien Lomboto là Rio Ave FC.

Julien Lomboto mang áo số mấy?

Julien Lomboto mang áo số 63. Câu lạc bộ là Rio Ave.

Julien Lomboto chơi vị trí nào?

Julien Lomboto chơi ở vị trí Trung vệ.

Julien Lomboto bao nhiêu tuổi?

Julien Lomboto 24 tuổi, sinh ngày 13 tháng 5, 2002.

Giá trị thị trường của Julien Lomboto là bao nhiêu?

Giá trị thị trường của Julien Lomboto là 300,0 N €, được ghi nhận vào ngày 28 tháng 5, 2026.

Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Julien Lomboto là bao nhiêu?

Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Julien Lomboto là 500,0 N €, vào ngày 23 tháng 6, 2025.

Julien Lomboto đã ghi bao nhiêu bàn thắng?

Trong các mùa giải chúng tôi có dữ liệu, Julien Lomboto đã thi đấu 10 trận. Trong các mùa giải được ghi nhận đó, Julien Lomboto đã ghi được 0 bàn thắng. Các con số này chỉ bao gồm những mùa giải trong dữ liệu của chúng tôi, không phải tổng số toàn bộ sự nghiệp.

Julien Lomboto mang quốc tịch gì?

Quốc tịch của Julien Lomboto là Pháp.

Julien Lomboto sinh ra ở đâu?

Julien Lomboto sinh ra tại Amiens, Pháp.

Julien Lomboto cao bao nhiêu?

Chiều cao của Julien Lomboto là 1,92 m.

Julien Lomboto thuận chân nào?

Julien Lomboto thuận chân phải.

Hợp đồng của Julien Lomboto kết thúc khi nào?

Hợp đồng của Julien Lomboto có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2028.

Chuyên mục này chưa có bài

Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.