CẦU THỦ
Đang thi đấu
Matheus Nunes
Giá trị thị trường
50,0 Tr €
3 tháng 6, 2026
Câu lạc bộ
Hậu vệ
- Vị trí cụ thể
- Hậu vệ phải
- Chân thuận
- Phải
- Sinh
- 27 tháng 8, 1998
- Nơi sinh
- Rio de Janeiro, Brazil
- Chiều cao
- 1,83 m
- Quốc tịch
- Bồ Đào Nha
- Gia nhập CLB từ
- 1 tháng 9, 2023
- Hợp đồng đến
- 30 tháng 6, 2028
- Người đại diện
- Gestifute
Trận tiếp theo
Premier League
· Anfield, Liverpool
Mùa giải
Chỉ tính mùa giải hoàn chỉnh, đến 25/26
Mùa giải
12
Số trận
248
Bàn thắng
11
Kiến tạo
34
Giải VĐQG
| Mùa giải | Giải đấu | Đội bóng | Số trận | Bàn thắng | Kiến tạo | Thẻ vàng | Thẻ đỏ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | Premier League | Manchester City | 34 | 1 | 7 | 5 | 0 |
| 24/25 | Premier League | Manchester City | 26 | 1 | 6 | 4 | 0 |
| 23/24 | Premier League | Manchester City | 17 | 0 | 2 | 0 | 0 |
| 23/24 | Premier League | Wolverhampton Wanderers | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 |
| 22/23 | Premier League | Wolverhampton Wanderers | 34 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 22/23 | Liga Portugal | Sporting CP | 2 | 1 | 1 | 1 | 0 |
| 21/22 | Liga Portugal | Sporting CP | 33 | 3 | 2 | 4 | 0 |
| 20/21 | Liga Portugal | Sporting CP | 31 | 3 | 2 | 5 | 0 |
| 19/20 | Liga Portugal | Sporting CP | 10 | 0 | 0 | 2 | 0 |
Cúp quốc nội
| Mùa giải | Giải đấu | Đội bóng | Số trận | Bàn thắng | Kiến tạo | Thẻ vàng | Thẻ đỏ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | EFL Cup | Manchester City | 5 | 0 | 1 | 3 | 0 |
| 25/26 | FA Cup | Manchester City | 3 | 0 | 1 | 0 | 0 |
| 24/25 | FA Cup | Manchester City | 3 | 0 | 1 | 1 | 0 |
| 2024 | Community Shield | Manchester City | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 |
| 23/24 | FA Cup | Manchester City | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 22/23 | FA Cup | Wolverhampton Wanderers | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 22/23 | EFL Cup | Manchester City | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 21/22 | Allianz Cup | Sporting CP | 4 | 0 | 0 | 1 | 0 |
| 2021 | Supertaça | Sporting CP | 1 | 0 | 1 | 1 | 0 |
| 20/21 | Allianz Cup | Sporting CP | 3 | 0 | 0 | 1 | 0 |
Cúp châu lục
| Mùa giải | Giải đấu | Đội bóng | Số trận | Bàn thắng | Kiến tạo | Thẻ vàng | Thẻ đỏ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | Champions League | Manchester City | 6 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 2025 | Club World Cup | Manchester City | 4 | 0 | 1 | 1 | 0 |
| 24/25 | Champions League | Manchester City | 7 | 1 | 3 | 1 | 0 |
| 23/24 | Champions League | Manchester City | 7 | 0 | 2 | 0 | 0 |
| 2023 | Club World Cup | Manchester City | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 |
| 21/22 | Champions League | Sporting CP | 6 | 0 | 2 | 3 | 0 |
| 2020 | Europa League Qualifying | Sporting CP | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Số áo
Số áo thi đấu được ghi nhận từ năm 2013.
Câu lạc bộ
| Mùa giải | Câu lạc bộ | Số | Trận |
|---|---|---|---|
| 25/26 | 27 | 61 | |
| 24/25 | 27 | 52 | |
| 23/24 | 27 | 50 | |
| 2023 | 27 | 2 | |
| 2022 | 8 | 2 | |
| 22/23 | 27 | 37 | |
| 21/22 | 8 | 46 | |
| 2020 | 73 | 10 | |
| 20/21 | 8 | 38 | |
| 2018 | 73 | 3 |
Đội tuyển quốc gia
| Mùa giải | Quốc tịch | Số | Trận |
|---|---|---|---|
| 2026 | 6 | 3 |
Lịch sử chuyển nhượng
| Mùa giải | Đến | Loại | Phí |
|---|---|---|---|
| 23/24 | Chuyển nhượng | 62,0 Tr € | |
| 22/23 | Chuyển nhượng | 47,4 Tr € | |
| 19/20 | Chuyển nhượng | Không công bố | |
| 18/19 | Chuyển nhượng | 950,0 N € | |
| 18/19 | Chuyển nhượng | Không công bố | |
| 16/17 | Chuyển nhượng | Không công bố | |
| 14/15 | Chuyển nhượng | Không công bố | |
| 13/14 | Chuyển nhượng | Không công bố | |
| 12/13 | Chuyển nhượng | Chuyển nhượng tự do |
Giá trị thị trường
Hiện tại
50,0 Tr €
Cao nhất từ trước đến nay
55,0 Tr €
vào 9 tháng 10, 2023
- 17 thg 8, 2020: €3m, Sporting
- 28 thg 1, 2021: €5m, Sporting
- 21 thg 9, 2021: €10m, Sporting
- 27 thg 12, 2021: €22m, Sporting
- 10 thg 3, 2022: €30m, Sporting
- 31 thg 5, 2022: €35m, Sporting
- 15 thg 9, 2022: €45m, Wolves
- 9 thg 10, 2023: €55m, Manchester City
- 14 thg 3, 2024: €50m, Manchester City
- 1 thg 10, 2024: €40m, Manchester City
- 18 thg 3, 2025: €35m, Manchester City
- 9 thg 12, 2025: €38m, Manchester City
- 9 thg 3, 2026: €45m, Manchester City
- 3 thg 6, 2026: €50m, Manchester City
Thay đổi gần nhất
Câu hỏi thường gặp
Matheus Nunes đang thi đấu cho CLB nào?
- CLB hiện tại của Matheus Nunes là Manchester City.
Matheus Nunes mang áo số mấy?
- Matheus Nunes mang áo số 27. Câu lạc bộ là Man City.
Matheus Nunes chơi vị trí nào?
- Matheus Nunes chơi ở vị trí Hậu vệ phải.
Matheus Nunes bao nhiêu tuổi?
- Matheus Nunes 28 tuổi, sinh ngày 27 tháng 8, 1998.
Giá trị thị trường của Matheus Nunes là bao nhiêu?
- Giá trị thị trường của Matheus Nunes là 50,0 Tr €, được ghi nhận vào ngày 3 tháng 6, 2026.
Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Matheus Nunes là bao nhiêu?
- Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Matheus Nunes là 55,0 Tr €, vào ngày 9 tháng 10, 2023.
Matheus Nunes đã ghi bao nhiêu bàn thắng?
- Trong các mùa giải chúng tôi có dữ liệu, Matheus Nunes đã thi đấu 248 trận. Trong các mùa giải được ghi nhận đó, Matheus Nunes đã ghi được 11 bàn thắng. Các con số này chỉ bao gồm những mùa giải trong dữ liệu của chúng tôi, không phải tổng số toàn bộ sự nghiệp.
Matheus Nunes đã khoác áo đội tuyển quốc gia bao nhiêu trận?
- Matheus Nunes đã thi đấu 21 trận ở cấp độ quốc tế. Đội tuyển được ghi nhận là Bồ Đào Nha. Matheus Nunes đã ghi được 2 bàn thắng cho đội tuyển quốc gia.
Matheus Nunes mang quốc tịch gì?
- Quốc tịch của Matheus Nunes là Bồ Đào Nha.
Matheus Nunes sinh ra ở đâu?
- Matheus Nunes sinh ra tại Rio de Janeiro, Brazil.
Matheus Nunes cao bao nhiêu?
- Chiều cao của Matheus Nunes là 1,83 m.
Matheus Nunes thuận chân nào?
- Matheus Nunes thuận chân phải.
Hợp đồng của Matheus Nunes kết thúc khi nào?
- Hợp đồng của Matheus Nunes có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2028.
Chuyên mục này chưa có bài
Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.