Flagside.football
CẦU THỦ
Đang thi đấu

Matty Cash

Giá trị thị trường
22,0 Tr €
3 tháng 6, 2026
Câu lạc bộ
Aston Villa
Hậu vệ
Vị trí cụ thể
Hậu vệ phải
Chân thuận
Phải
Sinh
7 tháng 8, 1997
Nơi sinh
Slough, Anh
Chiều cao
1,85 m
Quốc tịch
Ba Lan
Gia nhập CLB từ
3 tháng 9, 2020
Hợp đồng đến
30 tháng 6, 2029
Người đại diện
Two Touch Agency

Trận tiếp theo

Premier League
Aston VillavBrentford

· Villa Park, Birmingham

Mùa giải

Chỉ tính mùa giải hoàn chỉnh, đến 25/26

Mùa giải
7
Số trận
215
Bàn thắng
12
Kiến tạo
15

Giải VĐQG

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
25/26Premier LeagueAston Villa353390
24/25Premier LeagueAston Villa271170
23/24Premier LeagueAston Villa292280
22/23Premier LeagueAston Villa260140
21/22Premier LeagueAston Villa384380
20/21Premier LeagueAston Villa280280

Cúp quốc nội

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
25/26EFL CupAston Villa10000
25/26FA CupAston Villa10000
24/25FA CupAston Villa30000
23/24FA CupAston Villa31010
22/23FA CupAston Villa10000
22/23EFL CupAston Villa10000
21/22FA CupAston Villa10000

Cúp châu lục

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
25/26Europa LeagueAston Villa110220
24/25Champions LeagueAston Villa80110
2023UECL QualiAston Villa21000

Câu hỏi thường gặp

Matty Cash đang thi đấu cho CLB nào?

CLB hiện tại của Matty Cash là Aston Villa.

Matty Cash mang áo số mấy?

Matty Cash mang áo số 2. Câu lạc bộ là Aston Villa.

Matty Cash chơi vị trí nào?

Matty Cash chơi ở vị trí Hậu vệ phải.

Matty Cash bao nhiêu tuổi?

Matty Cash 29 tuổi, sinh ngày 7 tháng 8, 1997.

Giá trị thị trường của Matty Cash là bao nhiêu?

Giá trị thị trường của Matty Cash là 22,0 Tr €, được ghi nhận vào ngày 3 tháng 6, 2026.

Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Matty Cash là bao nhiêu?

Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Matty Cash là 28,0 Tr €, vào ngày 19 tháng 12, 2023.

Matty Cash đã ghi bao nhiêu bàn thắng?

Trong các mùa giải chúng tôi có dữ liệu, Matty Cash đã thi đấu 215 trận. Trong các mùa giải được ghi nhận đó, Matty Cash đã ghi được 12 bàn thắng. Các con số này chỉ bao gồm những mùa giải trong dữ liệu của chúng tôi, không phải tổng số toàn bộ sự nghiệp.

Matty Cash đã khoác áo đội tuyển quốc gia bao nhiêu trận?

Matty Cash đã thi đấu 25 trận ở cấp độ quốc tế. Đội tuyển được ghi nhận là Ba Lan. Matty Cash đã ghi được 4 bàn thắng cho đội tuyển quốc gia.

Matty Cash mang quốc tịch gì?

Quốc tịch của Matty Cash là Ba Lan.

Matty Cash sinh ra ở đâu?

Matty Cash sinh ra tại Slough, Anh.

Matty Cash cao bao nhiêu?

Chiều cao của Matty Cash là 1,85 m.

Matty Cash thuận chân nào?

Matty Cash thuận chân phải.

Hợp đồng của Matty Cash kết thúc khi nào?

Hợp đồng của Matty Cash có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2029.

Chuyên mục này chưa có bài

Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.