Flagside.football
CẦU THỦ
Đang thi đấu

Nikola Simic

Giá trị thị trường
6,0 Tr €
5 tháng 6, 2026
Câu lạc bộ
FK Partizan Belgrade
Hậu vệ
Vị trí cụ thể
Trung vệ
Chân thuận
Hai chân
Sinh
30 tháng 3, 2007
Nơi sinh
Ub, Serbia
Chiều cao
1,92 m
Quốc tịch
Serbia
Gia nhập CLB từ
1 tháng 1, 2025
Hợp đồng đến
30 tháng 6, 2029

Mùa giải

Chỉ tính mùa giải hoàn chỉnh, đến 2025

Mùa giải
1
Số trận
5
Bàn thắng
0
Kiến tạo
1

Cúp châu lục

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
2025UECL QualiFK Partizan Belgrade40100
2025Europa League QualifyingFK Partizan Belgrade10010

Câu hỏi thường gặp

Nikola Simic đang thi đấu cho CLB nào?

CLB hiện tại của Nikola Simic là FK Partizan Belgrade.

Nikola Simic mang áo số mấy?

Nikola Simic mang áo số 40. Câu lạc bộ là Partizan.

Nikola Simic chơi vị trí nào?

Nikola Simic chơi ở vị trí Trung vệ.

Nikola Simic bao nhiêu tuổi?

Nikola Simic 19 tuổi, sinh ngày 30 tháng 3, 2007.

Giá trị thị trường của Nikola Simic là bao nhiêu?

Giá trị thị trường của Nikola Simic là 6,0 Tr €, được ghi nhận vào ngày 5 tháng 6, 2026.

Nikola Simic đã ghi bao nhiêu bàn thắng?

Trong các mùa giải chúng tôi có dữ liệu, Nikola Simic đã thi đấu 5 trận. Trong các mùa giải được ghi nhận đó, Nikola Simic đã ghi được 0 bàn thắng. Các con số này chỉ bao gồm những mùa giải trong dữ liệu của chúng tôi, không phải tổng số toàn bộ sự nghiệp.

Nikola Simic đã khoác áo đội tuyển quốc gia bao nhiêu trận?

Nikola Simic đã thi đấu 2 trận ở cấp độ quốc tế. Đội tuyển được ghi nhận là Serbia.

Nikola Simic mang quốc tịch gì?

Quốc tịch của Nikola Simic là Serbia.

Nikola Simic sinh ra ở đâu?

Nikola Simic sinh ra tại Ub, Serbia.

Nikola Simic cao bao nhiêu?

Chiều cao của Nikola Simic là 1,92 m.

Nikola Simic thuận chân nào?

Nikola Simic sử dụng được cả hai chân.

Hợp đồng của Nikola Simic kết thúc khi nào?

Hợp đồng của Nikola Simic có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2029.

Chuyên mục này chưa có bài

Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.