Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Abbati Abdullahi

Klabu
Górnik Zabrze
Mshambuliaji
Nafasi mahususi
Mrengo wa kushoto
Mguu unaopendelewa
Kulia
Mzaliwa
3 Januari 2006
Urefu
1.78 m
Utaifa
Nigeria
Mkataba hadi
30 Juni 2028
Wakala
Tempo Sports Group

Nambari za shati

Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.

Klabu

MsimuKlabuNambariMechi
2025Górnik Zabrze224
2025Górnik Zabrze2211

Maswali ya kawaida

Abbati Abdullahi anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Abbati Abdullahi ni Górnik Zabrze.

Abbati Abdullahi anavaa nambari gani ya jezi?

Abbati Abdullahi anavaa nambari 22. Klabu ni Górnik Zabrze.

Abbati Abdullahi anacheza nafasi gani?

Abbati Abdullahi anacheza katika nafasi ya Mrengo wa kushoto.

Abbati Abdullahi ana umri gani?

Abbati Abdullahi ana miaka 20, alizaliwa tarehe 3 Januari 2006.

Uraia wa Abbati Abdullahi ni nini?

Uraia wa Abbati Abdullahi ni Nigeria.

Abbati Abdullahi ana urefu gani?

Urefu wa Abbati Abdullahi ni 1.78 m.

Abbati Abdullahi anapendelea mguu gani?

Abbati Abdullahi anapendelea mguu wa kulia.

Mkataba wa Abbati Abdullahi unaisha lini?

Mkataba wa Abbati Abdullahi unaendelea hadi 30 Juni 2028.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.