Flagside.football
MCHEZAJI
Hakuna rekodi ya hivi karibuni

Hatuna rekodi ya michezo ya hivi karibuni kwa mchezaji huyu. Hii si sawa na kustaafu — chanzo hakisemi amaacha kucheza.

Abdullah Balikci

Thamani ya soko
€ elfu 125.0
26 Juni 2023
Klabu ya mwisho
Gençlerbirliği Spor Kulübü
Msaidizi
Nafasi mahususi
Msaidizi wa kati
Mguu unaopendelewa
Kulia
Mzaliwa
18 Februari 1997
Mahali pa kuzaliwa
Neunkirchen, Austria
Urefu
1.68 m
Utaifa
Turkey
Wakala
FOOTALENT

Thamani ya soko

Sasa hivi
€ elfu 125.0
Rekodi ya juu kabisa
€ elfu 150.0
tarehe 30 Juni 2017
  • 1 Feb 2016: €50k, Gençlerbirliği Spor Kulübü
  • 30 Jun 2017: €150k, Gençlerbirliği Spor Kulübü
  • 4 Jul 2018: €50k, Gençlerbirliği Spor Kulübü
  • 30 Des 2019: €75k, Gençlerbirliği Spor Kulübü
  • 31 Mei 2021: €25k, Gençlerbirliği Spor Kulübü
  • 17 Jan 2022: €50k, Gençlerbirliği Spor Kulübü
  • 10 Jun 2022: €100k, Gençlerbirliği Spor Kulübü
  • 26 Jun 2023: €125k, Gençlerbirliği Spor Kulübü

Mabadiliko ya mwisho

Maswali ya kawaida

Ni klabu gani ya mwisho ambayo Abdullah Balikci alicheza?

Kulingana na kumbukumbu zetu, klabu ya mwisho iliyomhusisha Abdullah Balikci ilikuwa Gençlerbirliği Spor Kulübü.

Abdullah Balikci anacheza nafasi gani?

Abdullah Balikci anacheza katika nafasi ya Msaidizi wa kati.

Abdullah Balikci ana umri gani?

Abdullah Balikci ana miaka 29, alizaliwa tarehe 18 Februari 1997.

Thamani ya mwisho ya soko iliyorekodiwa kwa Abdullah Balikci ni nini?

Thamani ya mwisho ya soko iliyorekodiwa kwa Abdullah Balikci ilikuwa € elfu 125.0, tarehe 26 Juni 2023.

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Abdullah Balikci ni nini?

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Abdullah Balikci ni € elfu 150.0, tarehe 30 Juni 2017.

Uraia wa Abdullah Balikci ni nini?

Uraia wa Abdullah Balikci ni Turkey.

Abdullah Balikci alizaliwa wapi?

Abdullah Balikci alizaliwa Neunkirchen, Austria.

Abdullah Balikci ana urefu gani?

Urefu wa Abdullah Balikci ni 1.68 m.

Abdullah Balikci anapendelea mguu gani?

Abdullah Balikci anapendelea mguu wa kulia.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.