Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Adam Rajnoha

Klabu
SK Slavia Prague
Msaidizi
Nafasi mahususi
Msaidizi wa kati
Mguu unaopendelewa
Kulia
Mzaliwa
14 Aprili 2008
Urefu
1.84 m
Utaifa
Slovakia
Wakala
CAA Base Ltd

Nambari za shati

Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.

Klabu

MsimuKlabuNambariMechi
2026SK Slavia Prague461

Maswali ya kawaida

Adam Rajnoha anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Adam Rajnoha ni SK Slavia Prague.

Adam Rajnoha alivaa nambari ngapi ya jezi?

Adam Rajnoha alivaa nambari 46 katika msimu wa 2026. Klabu ilikuwa SK Slavia Prague.

Adam Rajnoha anacheza nafasi gani?

Adam Rajnoha anacheza katika nafasi ya Msaidizi wa kati.

Adam Rajnoha ana umri gani?

Adam Rajnoha ana miaka 18, alizaliwa tarehe 14 Aprili 2008.

Uraia wa Adam Rajnoha ni nini?

Uraia wa Adam Rajnoha ni Slovakia.

Adam Rajnoha ana urefu gani?

Urefu wa Adam Rajnoha ni 1.84 m.

Adam Rajnoha anapendelea mguu gani?

Adam Rajnoha anapendelea mguu wa kulia.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.