Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Albert Rrahmani

Thamani ya soko
€ elfu 50.0
25 Mei 2026
Klabu
Sönderjyske Fodbold
Mshambuliaji
Nafasi mahususi
Mrengo wa kushoto
Mguu unaopendelewa
Zote mbili
Mzaliwa
11 Machi 2007
Mahali pa kuzaliwa
Sønderborg, Denmaki
Urefu
1.74 m
Utaifa
Kosovo
Klabu tangu
1 Julai 2025
Mkataba hadi
30 Juni 2028
Wakala
ATG Sports

Mechi inayofuata

Superliga
AGFvSønderjyske Fodbold

· Vejlby Stadion, Risskov

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26

Misimu
2
Michezo
7
Magoli
1
Asisti
0

Ligi

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26SuperligaSönderjyske Fodbold50000

Vikombe vya ndani

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Oddset PokalenSönderjyske Fodbold10000
24/25Oddset PokalenSönderjyske Fodbold11000

Maswali ya kawaida

Albert Rrahmani anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Albert Rrahmani ni Sönderjyske Fodbold.

Albert Rrahmani anavaa nambari gani ya jezi?

Albert Rrahmani anavaa nambari 29. Klabu ni Sönderjyske.

Albert Rrahmani anacheza nafasi gani?

Albert Rrahmani anacheza katika nafasi ya Mrengo wa kushoto.

Albert Rrahmani ana umri gani?

Albert Rrahmani ana miaka 19, alizaliwa tarehe 11 Machi 2007.

Thamani ya soko ya Albert Rrahmani ni nini?

Thamani ya soko ya Albert Rrahmani ni € elfu 50.0, iliyorekodiwa tarehe 25 Mei 2026.

Albert Rrahmani amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Albert Rrahmani amecheza mechi 7. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Albert Rrahmani aliwahi piga goli 1. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Albert Rrahmani amecheza mechi ngapi za kimataifa?

Albert Rrahmani amecheza mechi 2 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Kosovo.

Uraia wa Albert Rrahmani ni nini?

Uraia wa Albert Rrahmani ni Kosovo.

Albert Rrahmani alizaliwa wapi?

Albert Rrahmani alizaliwa Sønderborg, Denmaki.

Albert Rrahmani ana urefu gani?

Urefu wa Albert Rrahmani ni 1.74 m.

Albert Rrahmani anapendelea mguu gani?

Albert Rrahmani anatumia miguu yote miwili.

Mkataba wa Albert Rrahmani unaisha lini?

Mkataba wa Albert Rrahmani unaendelea hadi 30 Juni 2028.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.