MCHEZAJI
Anacheza
Aldahir Pérez
Thamani ya soko
€ 1.0M
20 Mei 2026
Klabu
Msaidizi
- Nafasi mahususi
- Msaidizi wa mashambulizi
- Mzaliwa
- 4 Oktoba 2004
- Mahali pa kuzaliwa
- Celaya, Meksiko
- Urefu
- 1.76 m
- Utaifa
- Meksiko
- Klabu tangu
- 1 Januari 2025
- Mkataba hadi
- 31 Desemba 2029
- Wakala
- PROSPORT Management
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 2026 | 26 | 12 | |
| 2025 | 183 | 7 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 25/26 | Haijafichuliwa | ||
| 24/25 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 23/24 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 21/22 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 20/21 | Uhamisho | Haijafichuliwa |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ 1.0M
- 26 Mei 2025: €75k, Querétaro FC
- 29 Des 2025: €100k, Querétaro FC
- 20 Mei 2026: €1m, Club Tijuana
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Aldahir Pérez anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Aldahir Pérez ni Querétaro FC.
Aldahir Pérez alivaa nambari ngapi ya jezi?
- Aldahir Pérez alivaa nambari 26 katika msimu wa 2026. Klabu ilikuwa Club Tijuana.
Aldahir Pérez anacheza nafasi gani?
- Aldahir Pérez anacheza katika nafasi ya Msaidizi wa mashambulizi.
Aldahir Pérez ana umri gani?
- Aldahir Pérez ana miaka 21, alizaliwa tarehe 4 Oktoba 2004.
Thamani ya soko ya Aldahir Pérez ni nini?
- Thamani ya soko ya Aldahir Pérez ni € 1.0M, iliyorekodiwa tarehe 20 Mei 2026.
Uraia wa Aldahir Pérez ni nini?
- Uraia wa Aldahir Pérez ni Meksiko.
Aldahir Pérez alizaliwa wapi?
- Aldahir Pérez alizaliwa Celaya, Meksiko.
Aldahir Pérez ana urefu gani?
- Urefu wa Aldahir Pérez ni 1.76 m.
Mkataba wa Aldahir Pérez unaisha lini?
- Mkataba wa Aldahir Pérez unaendelea hadi 31 Desemba 2029.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.