MCHEZAJI
Anacheza
Aleksandr Guboglo
Thamani ya soko
€ elfu 350.0
2 Juni 2026
Klabu
Beki
- Nafasi mahususi
- Beki wa kulia
- Mguu unaopendelewa
- Kulia
- Mzaliwa
- 20 Machi 2007
- Mahali pa kuzaliwa
- Ottawa, Ontario, Kanada
- Urefu
- 1.83 m
- Utaifa
- Kanada
- Klabu tangu
- 26 Februari 2025
- Mkataba hadi
- 31 Desemba 2026
Mechi inayofuata
Major League Soccer
· BMO Field, Toronto
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 2026 | 39 | 8 | |
| 2025 | 39 | 25 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 24/25 | Uhamisho | Haijafichuliwa |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ elfu 350.0
Rekodi ya juu kabisa
€ elfu 500.0
tarehe 17 Aprili 2025
- 17 Apr 2025: €500k, Club de Foot Montréal
- 2 Jun 2026: €350k, Club de Foot Montréal
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Aleksandr Guboglo anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Aleksandr Guboglo ni Club de Foot Montréal.
Aleksandr Guboglo alivaa nambari ngapi ya jezi?
- Aleksandr Guboglo alivaa nambari 39 katika msimu wa 2026. Klabu ilikuwa Montréal.
Aleksandr Guboglo anacheza nafasi gani?
- Aleksandr Guboglo anacheza katika nafasi ya Beki wa kulia.
Aleksandr Guboglo ana umri gani?
- Aleksandr Guboglo ana miaka 19, alizaliwa tarehe 20 Machi 2007.
Thamani ya soko ya Aleksandr Guboglo ni nini?
- Thamani ya soko ya Aleksandr Guboglo ni € elfu 350.0, iliyorekodiwa tarehe 2 Juni 2026.
Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Aleksandr Guboglo ni nini?
- Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Aleksandr Guboglo ni € elfu 500.0, tarehe 17 Aprili 2025.
Aleksandr Guboglo amecheza mechi ngapi za kimataifa?
- Aleksandr Guboglo amecheza mechi 3 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Kanada. Aleksandr Guboglo alipiga goli 1 la kimataifa.
Uraia wa Aleksandr Guboglo ni nini?
- Uraia wa Aleksandr Guboglo ni Kanada.
Aleksandr Guboglo alizaliwa wapi?
- Aleksandr Guboglo alizaliwa Ottawa, Ontario, Kanada.
Aleksandr Guboglo ana urefu gani?
- Urefu wa Aleksandr Guboglo ni 1.83 m.
Aleksandr Guboglo anapendelea mguu gani?
- Aleksandr Guboglo anapendelea mguu wa kulia.
Mkataba wa Aleksandr Guboglo unaisha lini?
- Mkataba wa Aleksandr Guboglo unaendelea hadi 31 Desemba 2026.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.