MCHEZAJI
Anacheza
Andreas Leitner
Thamani ya soko
€ elfu 250.0
26 Mei 2026
Klabu
Kipa
- Nafasi mahususi
- Kipa
- Mguu unaopendelewa
- Zote mbili
- Mzaliwa
- 25 Machi 1994
- Mahali pa kuzaliwa
- Leoben, Austria
- Urefu
- 1.85 m
- Utaifa
- Austria
- Klabu tangu
- 1 Julai 2023
- Mkataba hadi
- 30 Juni 2028
- Wakala
- ROGON
Mechi inayofuata
Austrian Bundesliga
· Tivoli Stadion Tirol, Innsbruck
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi | Kama nahodha |
|---|---|---|---|---|
| 25/26 | 1 | 32 | 32 | |
| 2018 | 1 | 2 | — | |
| 2016 | 1 | 2 | — |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 23/24 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 22/23 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 22/23 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 15/16 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 15/16 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 11/12 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 10/11 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 09/10 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 08/09 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 07/08 | Uhamisho | Uhamisho bure |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ elfu 250.0
Rekodi ya juu kabisa
€ elfu 700.0
tarehe 2 Januari 2018
- 7 Jul 2011: €50k, Admira Wacker
- 24 Sep 2012: €100k, Admira Wacker
- 16 Sep 2013: €200k, Admira Wacker
- 21 Okt 2014: €350k, Admira Wacker
- 11 Jan 2015: €400k, Admira Wacker
- 17 Jun 2015: €300k, Admira Wacker
- 1 Des 2015: €200k, A. Klagenfurt
- 22 Des 2016: €400k, Admira Wacker
- 2 Jun 2017: €600k, Admira Wacker
- 2 Jan 2018: €700k, Admira Wacker
- 8 Apr 2020: €550k, Admira Wacker
- 2 Jun 2021: €500k, Admira Wacker
- 16 Des 2021: €600k, Admira Wacker
- 21 Des 2022: €600k, Petrolul
- 15 Jun 2023: €500k, Petrolul
- 11 Sep 2023: €300k, SV Ried
- 26 Mei 2026: €250k, SV Ried
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Andreas Leitner anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Andreas Leitner ni SV Ried.
Andreas Leitner anavaa nambari gani ya jezi?
- Andreas Leitner anavaa nambari 1. Klabu ni SV Ried.
Andreas Leitner anacheza nafasi gani?
- Andreas Leitner anacheza katika nafasi ya Kipa.
Andreas Leitner ana umri gani?
- Andreas Leitner ana miaka 32, alizaliwa tarehe 25 Machi 1994.
Thamani ya soko ya Andreas Leitner ni nini?
- Thamani ya soko ya Andreas Leitner ni € elfu 250.0, iliyorekodiwa tarehe 26 Mei 2026.
Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Andreas Leitner ni nini?
- Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Andreas Leitner ni € elfu 700.0, tarehe 2 Januari 2018.
Andreas Leitner amecheza mechi ngapi za kimataifa?
- Andreas Leitner amecheza mechi 2 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Austria.
Uraia wa Andreas Leitner ni nini?
- Uraia wa Andreas Leitner ni Austria.
Andreas Leitner alizaliwa wapi?
- Andreas Leitner alizaliwa Leoben, Austria.
Andreas Leitner ana urefu gani?
- Urefu wa Andreas Leitner ni 1.85 m.
Andreas Leitner anapendelea mguu gani?
- Andreas Leitner anatumia miguu yote miwili.
Mkataba wa Andreas Leitner unaisha lini?
- Mkataba wa Andreas Leitner unaendelea hadi 30 Juni 2028.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.