MCHEZAJI
Anacheza
Andrej Panev
Klabu
Msaidizi
- Nafasi mahususi
- Msaidizi wa mashambulizi
- Mguu unaopendelewa
- Kulia
- Mzaliwa
- 14 Januari 2005
- Mahali pa kuzaliwa
- Belgrad, Serbia and Montenegro
- Urefu
- 1.82 m
- Utaifa
- Serbia
- Klabu tangu
- 13 Februari 2026
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 25/26 | Haijafichuliwa | ||
| 25/26 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 25/26 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 24/25 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 24/25 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 23/24 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 22/23 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 21/22 | Uhamisho | Uhamisho bure |
Maswali ya kawaida
Andrej Panev anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Andrej Panev ni FK Zeleznicar Pancevo.
Andrej Panev anacheza nafasi gani?
- Andrej Panev anacheza katika nafasi ya Msaidizi wa mashambulizi.
Andrej Panev ana umri gani?
- Andrej Panev ana miaka 21, alizaliwa tarehe 14 Januari 2005.
Uraia wa Andrej Panev ni nini?
- Uraia wa Andrej Panev ni Serbia.
Andrej Panev alizaliwa wapi?
- Andrej Panev alizaliwa Belgrad, Serbia and Montenegro.
Andrej Panev ana urefu gani?
- Urefu wa Andrej Panev ni 1.82 m.
Andrej Panev anapendelea mguu gani?
- Andrej Panev anapendelea mguu wa kulia.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.