Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Aziz Kayondo

Thamani ya soko
€ 1.0M
20 Mei 2026
Klabu
FC Slovan Liberec
Beki
Nafasi mahususi
Beki wa kushoto
Mguu unaopendelewa
Kushoto
Mzaliwa
6 Oktoba 2002
Mahali pa kuzaliwa
Kalungu, Uganda
Urefu
1.75 m
Utaifa
Uganda
Klabu tangu
11 Julai 2024
Mkataba hadi
30 Juni 2028

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26

Misimu
1
Michezo
3
Magoli
0
Asisti
0

Timu ya taifa

MsimuMashindanoNchiMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Africa Cup Of NationsUganda30010

Maswali ya kawaida

Aziz Kayondo anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Aziz Kayondo ni FC Slovan Liberec.

Aziz Kayondo anavaa nambari gani ya jezi?

Aziz Kayondo anavaa nambari 27. Klabu ni Slovan Liberec.

Aziz Kayondo anacheza nafasi gani?

Aziz Kayondo anacheza katika nafasi ya Beki wa kushoto.

Aziz Kayondo ana umri gani?

Aziz Kayondo ana miaka 23, alizaliwa tarehe 6 Oktoba 2002.

Thamani ya soko ya Aziz Kayondo ni nini?

Thamani ya soko ya Aziz Kayondo ni € 1.0M, iliyorekodiwa tarehe 20 Mei 2026.

Aziz Kayondo amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Aziz Kayondo amecheza mechi 3. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Aziz Kayondo aliwahi piga magoli 0. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Aziz Kayondo amecheza mechi ngapi za kimataifa?

Aziz Kayondo amecheza mechi 36 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Uganda. Aziz Kayondo alipiga magoli 2 za kimataifa.

Uraia wa Aziz Kayondo ni nini?

Uraia wa Aziz Kayondo ni Uganda.

Aziz Kayondo alizaliwa wapi?

Aziz Kayondo alizaliwa Kalungu, Uganda.

Aziz Kayondo ana urefu gani?

Urefu wa Aziz Kayondo ni 1.75 m.

Aziz Kayondo anapendelea mguu gani?

Aziz Kayondo anapendelea mguu wa kushoto.

Mkataba wa Aziz Kayondo unaisha lini?

Mkataba wa Aziz Kayondo unaendelea hadi 30 Juni 2028.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.