MCHEZAJI
Anacheza
Ben Folami
Thamani ya soko
€ elfu 250.0
28 Mei 2026
Klabu
Mshambuliaji
- Nafasi mahususi
- Mrengo wa kushoto
- Mguu unaopendelewa
- Zote mbili
- Mzaliwa
- 8 Juni 1999
- Mahali pa kuzaliwa
- Sydney, Australia
- Urefu
- 1.80 m
- Utaifa
- Australia
- Klabu tangu
- 17 Septemba 2024
- Mkataba hadi
- 30 Juni 2028
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 25/26 | 17 | 8 | |
| 24/25 | 17 | 23 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 24/25 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 21/22 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 20/21 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 20/21 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 19/20 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 19/20 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 17/18 | Uhamisho | Haijafichuliwa |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ elfu 250.0
Rekodi ya juu kabisa
€ elfu 500.0
tarehe 6 Mei 2022
- 30 Mac 2021: €150k, Melb. Victory
- 1 Okt 2021: €300k, Melb. Victory
- 6 Mei 2022: €500k, Melb. Victory
- 5 Apr 2023: €450k, Melb. Victory
- 8 Jan 2024: €400k, Melb. Victory
- 9 Jan 2025: €400k, Adelaide United
- 3 Jun 2025: €350k, Adelaide United
- 13 Jan 2026: €300k, Adelaide United
- 28 Mei 2026: €250k, Adelaide United
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Ben Folami anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Ben Folami ni Adelaide United.
Ben Folami anavaa nambari gani ya jezi?
- Ben Folami anavaa nambari 17. Klabu ni Adelaide United.
Ben Folami anacheza nafasi gani?
- Ben Folami anacheza katika nafasi ya Mrengo wa kushoto.
Ben Folami ana umri gani?
- Ben Folami ana miaka 27, alizaliwa tarehe 8 Juni 1999.
Thamani ya soko ya Ben Folami ni nini?
- Thamani ya soko ya Ben Folami ni € elfu 250.0, iliyorekodiwa tarehe 28 Mei 2026.
Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Ben Folami ni nini?
- Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Ben Folami ni € elfu 500.0, tarehe 6 Mei 2022.
Uraia wa Ben Folami ni nini?
- Uraia wa Ben Folami ni Australia.
Ben Folami alizaliwa wapi?
- Ben Folami alizaliwa Sydney, Australia.
Ben Folami ana urefu gani?
- Urefu wa Ben Folami ni 1.80 m.
Ben Folami anapendelea mguu gani?
- Ben Folami anatumia miguu yote miwili.
Mkataba wa Ben Folami unaisha lini?
- Mkataba wa Ben Folami unaendelea hadi 30 Juni 2028.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.