Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Bilal Brahimi

Thamani ya soko
€ 1.0M
25 Mei 2026
Klabu
Viborg FF
Mshambuliaji
Nafasi mahususi
Mrengo wa kulia
Mguu unaopendelewa
Kushoto
Mzaliwa
28 Machi 2000
Mahali pa kuzaliwa
Villepinte, Ufaransa
Urefu
1.75 m
Utaifa
Ufaransa
Klabu tangu
1 Septemba 2025
Mkataba hadi
30 Juni 2029

Mechi inayofuata

Superliga
Randers FCvViborg FF

· Cepheus Park Randers, Randers

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26

Misimu
1
Michezo
14
Magoli
4
Asisti
2

Ligi

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26SuperligaViborg FF102100

Vikombe vya ndani

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Oddset PokalenViborg FF42100

Maswali ya kawaida

Bilal Brahimi anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Bilal Brahimi ni Viborg FF.

Bilal Brahimi anavaa nambari gani ya jezi?

Bilal Brahimi anavaa nambari 21. Klabu ni Viborg FF.

Bilal Brahimi anacheza nafasi gani?

Bilal Brahimi anacheza katika nafasi ya Mrengo wa kulia.

Bilal Brahimi ana umri gani?

Bilal Brahimi ana miaka 26, alizaliwa tarehe 28 Machi 2000.

Thamani ya soko ya Bilal Brahimi ni nini?

Thamani ya soko ya Bilal Brahimi ni € 1.0M, iliyorekodiwa tarehe 25 Mei 2026.

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Bilal Brahimi ni nini?

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Bilal Brahimi ni € 1.5M, tarehe 4 Desemba 2024.

Bilal Brahimi amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Bilal Brahimi amecheza mechi 14. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Bilal Brahimi aliwahi piga magoli 4. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Uraia wa Bilal Brahimi ni nini?

Uraia wa Bilal Brahimi ni Ufaransa.

Bilal Brahimi alizaliwa wapi?

Bilal Brahimi alizaliwa Villepinte, Ufaransa.

Bilal Brahimi ana urefu gani?

Urefu wa Bilal Brahimi ni 1.75 m.

Bilal Brahimi anapendelea mguu gani?

Bilal Brahimi anapendelea mguu wa kushoto.

Mkataba wa Bilal Brahimi unaisha lini?

Mkataba wa Bilal Brahimi unaendelea hadi 30 Juni 2029.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.