Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Christian Früchtl

Thamani ya soko
€ 1.0M
29 Mei 2026
Klabu
US Lecce
Kipa
Nafasi mahususi
Kipa
Mguu unaopendelewa
Kushoto
Mzaliwa
28 Januari 2000
Mahali pa kuzaliwa
Bischofsmais, Ujerumani
Urefu
1.93 m
Utaifa
Ujerumani
Klabu tangu
1 Julai 2024
Mkataba hadi
30 Juni 2027

Mechi inayofuata

Serie A
LeccevBologna

· Via Del Mare, Lecce

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26

Misimu
3
Michezo
3
Klabu safi
0

Ligi

MsimuMashindanoTimuMechiMagoli yaliyoingiaKlabu safiKadi za njanoKadi nyekundu
21/22BundesligaBayern Munich12000

Vikombe vya ndani

MsimuMashindanoTimuMechiMagoli yaliyoingiaKlabu safiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Italy CupUS Lecce13000
24/25Italy CupUS Lecce12000

Maswali ya kawaida

Christian Früchtl anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Christian Früchtl ni US Lecce.

Christian Früchtl anavaa nambari gani ya jezi?

Christian Früchtl anavaa nambari 1. Klabu ni Lecce.

Christian Früchtl anacheza nafasi gani?

Christian Früchtl anacheza katika nafasi ya Kipa.

Christian Früchtl ana umri gani?

Christian Früchtl ana miaka 26, alizaliwa tarehe 28 Januari 2000.

Thamani ya soko ya Christian Früchtl ni nini?

Thamani ya soko ya Christian Früchtl ni € 1.0M, iliyorekodiwa tarehe 29 Mei 2026.

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Christian Früchtl ni nini?

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Christian Früchtl ni € 1.5M, tarehe 11 Desemba 2023.

Christian Früchtl amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Christian Früchtl amecheza mechi 3. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Christian Früchtl aliwahi piga magoli 0. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Uraia wa Christian Früchtl ni nini?

Uraia wa Christian Früchtl ni Ujerumani.

Christian Früchtl alizaliwa wapi?

Christian Früchtl alizaliwa Bischofsmais, Ujerumani.

Christian Früchtl ana urefu gani?

Urefu wa Christian Früchtl ni 1.93 m.

Christian Früchtl anapendelea mguu gani?

Christian Früchtl anapendelea mguu wa kushoto.

Mkataba wa Christian Früchtl unaisha lini?

Mkataba wa Christian Früchtl unaendelea hadi 30 Juni 2027.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.