MCHEZAJI
Anacheza
Daisuke Suzuki
Thamani ya soko
€ elfu 75.0
3 Juni 2026
Klabu
Beki
- Nafasi mahususi
- Beki wa kati
- Mguu unaopendelewa
- Kulia
- Mzaliwa
- 29 Januari 1990
- Mahali pa kuzaliwa
- Kunitachi, Tokyo, Japani
- Urefu
- 1.82 m
- Utaifa
- Japani
- Klabu tangu
- 9 Januari 2021
- Mkataba wa mwisho hadi
- 31 Januari 2026
- Wakala
- HEROE
Mechi inayofuata
J1 League
· Fukuda Denshi Arena, Chiba
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 2017 | 18 | 1 | |
| 2016 | 18 | 3 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 20/21 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 18/19 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 18/19 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 18/19 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 15/16 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 12/13 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 07/08 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 07/08 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 06/07 | Uhamisho | Uhamisho bure |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ elfu 75.0
Rekodi ya juu kabisa
€ elfu 800.0
tarehe 12 Februari 2015
- 4 Jun 2009: €50k, Albirex Niigata
- 22 Des 2010: €100k, Albirex Niigata
- 2 Jul 2011: €500k, Albirex Niigata
- 5 Jul 2013: €500k, Kashiwa Reysol
- 31 Mac 2014: €700k, Kashiwa Reysol
- 12 Feb 2015: €800k, Kashiwa Reysol
- 22 Feb 2016: €800k, Gimnàstic
- 1 Jan 2018: €700k, Gimnàstic
- 30 Mei 2018: €600k, Gimnàstic
- 5 Jan 2019: €600k, Urawa Reds
- 28 Des 2019: €700k, Urawa Reds
- 8 Apr 2020: €550k, Urawa Reds
- 27 Jan 2021: €400k, JEF United
- 6 Jan 2023: €300k, JEF United
- 27 Jun 2023: €250k, JEF United
- 12 Jun 2024: €175k, JEF United
- 12 Des 2024: €150k, JEF United
- 15 Des 2025: €75k, JEF United
- 3 Jun 2026: €75k, JEF United
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Daisuke Suzuki anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Daisuke Suzuki ni JEF United.
Daisuke Suzuki alivaa nambari ngapi ya jezi?
- Daisuke Suzuki alivaa nambari 18 katika msimu wa 2017. Klabu ilikuwa Gimnàstic.
Daisuke Suzuki anacheza nafasi gani?
- Daisuke Suzuki anacheza katika nafasi ya Beki wa kati.
Daisuke Suzuki ana umri gani?
- Daisuke Suzuki ana miaka 36, alizaliwa tarehe 29 Januari 1990.
Thamani ya soko ya Daisuke Suzuki ni nini?
- Thamani ya soko ya Daisuke Suzuki ni € elfu 75.0, iliyorekodiwa tarehe 3 Juni 2026.
Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Daisuke Suzuki ni nini?
- Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Daisuke Suzuki ni € elfu 800.0, tarehe 12 Februari 2015.
Daisuke Suzuki amecheza mechi ngapi za kimataifa?
- Daisuke Suzuki amecheza mechi 2 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Japani.
Uraia wa Daisuke Suzuki ni nini?
- Uraia wa Daisuke Suzuki ni Japani.
Daisuke Suzuki alizaliwa wapi?
- Daisuke Suzuki alizaliwa Kunitachi, Tokyo, Japani.
Daisuke Suzuki ana urefu gani?
- Urefu wa Daisuke Suzuki ni 1.82 m.
Daisuke Suzuki anapendelea mguu gani?
- Daisuke Suzuki anapendelea mguu wa kulia.
Mkataba wa mwisho uliorekodiwa wa Daisuke Suzuki uliisha lini?
- Mkataba wa mwisho tulio nao kwa Daisuke Suzuki uliisha tarehe 31 Januari 2026.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.