Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Fedde Leysen

Thamani ya soko
€ 3.5M
4 Juni 2026
Klabu
Union Saint-Gilloise
Beki
Nafasi mahususi
Beki wa kati
Mguu unaopendelewa
Kushoto
Mzaliwa
9 Julai 2003
Mahali pa kuzaliwa
Geel, Ubelgiji
Urefu
1.91 m
Utaifa
Ubelgiji
Klabu tangu
1 Julai 2023
Mkataba hadi
30 Juni 2029
Wakala
Eleven Plus

Mechi inayofuata

Belgian Pro League
Union St.-GilloisevOH Leuven

· Stade Joseph Marien, Saint-Gilles, Brussels

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 2026

Misimu
7
Michezo
71
Magoli
2
Asisti
1

Ligi

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26JPLUnion Saint-Gilloise231120
24/25JPLUnion Saint-Gilloise230040
23/24JPLUnion Saint-Gilloise40020

Vikombe vya ndani

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
2026JPL Play-Offs IUnion Saint-Gilloise40010
2025Pro L. SupercupUnion Saint-Gilloise10000
2024Pro L. SupercupUnion Saint-Gilloise11010

Mashindano ya klabu ya bara

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Champions LeagueUnion Saint-Gilloise70000
24/25Europa LeagueUnion Saint-Gilloise50010
2024Champions League Qu.Union Saint-Gilloise10000
2023Europa League QualifyingUnion Saint-Gilloise10000
23/24Europa LeagueUnion Saint-Gilloise10000

Maswali ya kawaida

Fedde Leysen anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Fedde Leysen ni Union Saint-Gilloise.

Fedde Leysen anavaa nambari gani ya jezi?

Fedde Leysen anavaa nambari 48. Klabu ni Union SG.

Fedde Leysen anacheza nafasi gani?

Fedde Leysen anacheza katika nafasi ya Beki wa kati.

Fedde Leysen ana umri gani?

Fedde Leysen ana miaka 23, alizaliwa tarehe 9 Julai 2003.

Thamani ya soko ya Fedde Leysen ni nini?

Thamani ya soko ya Fedde Leysen ni € 3.5M, iliyorekodiwa tarehe 4 Juni 2026.

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Fedde Leysen ni nini?

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Fedde Leysen ni € 6.0M, tarehe 1 Oktoba 2025.

Fedde Leysen amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Fedde Leysen amecheza mechi 71. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Fedde Leysen aliwahi piga magoli 2. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Fedde Leysen amecheza mechi ngapi za kimataifa?

Fedde Leysen amecheza mechi 2 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Ubelgiji.

Uraia wa Fedde Leysen ni nini?

Uraia wa Fedde Leysen ni Ubelgiji.

Fedde Leysen alizaliwa wapi?

Fedde Leysen alizaliwa Geel, Ubelgiji.

Fedde Leysen ana urefu gani?

Urefu wa Fedde Leysen ni 1.91 m.

Fedde Leysen anapendelea mguu gani?

Fedde Leysen anapendelea mguu wa kushoto.

Mkataba wa Fedde Leysen unaisha lini?

Mkataba wa Fedde Leysen unaendelea hadi 30 Juni 2029.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.