MCHEZAJI
Anacheza
Florian Ayé
Thamani ya soko
€ 2.0M
2 Juni 2026
Klabu
Mshambuliaji
- Nafasi mahususi
- Mshambuliaji wa kati
- Mguu unaopendelewa
- Kulia
- Mzaliwa
- 19 Januari 1997
- Mahali pa kuzaliwa
- Paris, Ufaransa
- Urefu
- 1.84 m
- Utaifa
- Ufaransa
- Klabu tangu
- 8 Agosti 2025
- Mkataba hadi
- 30 Juni 2028
- Wakala
- Classico
Misimu
Misimu iliyokamilika tu, hadi 24/25
Misimu
2
Michezo
49
Magoli
2
Asisti
1
Ligi
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/25 | Ligue 1 | AJ Auxerre | 26 | 2 | 0 | 0 | 0 |
| 19/20 | Serie A | Brescia Calcio | 22 | 0 | 1 | 4 | 0 |
Vikombe vya ndani
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/20 | Italy Cup | Brescia Calcio | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 25/26 | 97 | 26 | |
| 24/25 | 19 | 34 | |
| 2022 | 11 | 1 | |
| 2021 | 20 | 1 | |
| 2020 | 20 | 1 | |
| 19/20 | 18 | 37 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 25/26 | Uhamisho | € elfu 500.0 | |
| 23/24 | Uhamisho | € 1.5M | |
| 19/20 | Uhamisho | € 2.0M | |
| 18/19 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 15/16 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 14/15 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 12/13 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 10/11 | Uhamisho | Uhamisho bure |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ 2.0M
Rekodi ya juu kabisa
€ 4.0M
tarehe 27 Juni 2019
- 6 Sep 2015: €100k, AJ Auxerre
- 13 Jul 2016: €300k, AJ Auxerre
- 16 Mei 2018: €400k, AJ Auxerre
- 8 Jan 2019: €1m, Clermont Foot
- 3 Jun 2019: €3.50m, Clermont Foot
- 27 Jun 2019: €4m, Clermont Foot
- 8 Okt 2019: €3.20m, Brescia
- 12 Des 2019: €2.80m, Brescia
- 3 Mac 2020: €2m, Brescia
- 8 Apr 2020: €1.60m, Brescia
- 25 Ago 2020: €1.50m, Brescia
- 22 Feb 2021: €1.70m, Brescia
- 24 Jun 2021: €3m, Brescia
- 29 Des 2021: €2.30m, Brescia
- 6 Jun 2022: €1.80m, Brescia
- 12 Jun 2023: €1.30m, Brescia
- 27 Okt 2023: €1.80m, AJ Auxerre
- 10 Des 2024: €1.50m, AJ Auxerre
- 3 Jun 2025: €1.20m, AJ Auxerre
- 29 Des 2025: €2m, Servette FC
- 2 Jun 2026: €2m, Servette FC
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Florian Ayé anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Florian Ayé ni Servette FC.
Florian Ayé anavaa nambari gani ya jezi?
- Florian Ayé anavaa nambari 97. Klabu ni Servette FC.
Florian Ayé anacheza nafasi gani?
- Florian Ayé anacheza katika nafasi ya Mshambuliaji wa kati.
Florian Ayé ana umri gani?
- Florian Ayé ana miaka 29, alizaliwa tarehe 19 Januari 1997.
Thamani ya soko ya Florian Ayé ni nini?
- Thamani ya soko ya Florian Ayé ni € 2.0M, iliyorekodiwa tarehe 2 Juni 2026.
Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Florian Ayé ni nini?
- Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Florian Ayé ni € 4.0M, tarehe 27 Juni 2019.
Florian Ayé amefunga magoli mangapi?
- Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Florian Ayé amecheza mechi 49. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Florian Ayé aliwahi piga magoli 2. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.
Florian Ayé amecheza mechi ngapi za kimataifa?
- Florian Ayé amecheza mechi 3 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Ufaransa.
Uraia wa Florian Ayé ni nini?
- Uraia wa Florian Ayé ni Ufaransa.
Florian Ayé alizaliwa wapi?
- Florian Ayé alizaliwa Paris, Ufaransa.
Florian Ayé ana urefu gani?
- Urefu wa Florian Ayé ni 1.84 m.
Florian Ayé anapendelea mguu gani?
- Florian Ayé anapendelea mguu wa kulia.
Mkataba wa Florian Ayé unaisha lini?
- Mkataba wa Florian Ayé unaendelea hadi 30 Juni 2028.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.