MCHEZAJI
Anacheza
Florian Danho
Thamani ya soko
€ elfu 700.0
27 Novemba 2025
Klabu
Mshambuliaji
- Nafasi mahususi
- Mshambuliaji wa kati
- Mguu unaopendelewa
- Kulia
- Mzaliwa
- 21 Juni 2000
- Mahali pa kuzaliwa
- Toulouse, Ufaransa
- Urefu
- 1.88 m
- Utaifa
- Ufaransa
- Klabu tangu
- 1 Julai 2024
- Mkataba hadi
- 30 Juni 2028
- Wakala
- MYG Invest
Misimu
Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26
Misimu
3
Michezo
36
Magoli
8
Asisti
4
Ligi
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | Superliga | Randers FC | 8 | 2 | 0 | 2 | 0 |
| 24/25 | Superliga | Randers FC | 15 | 2 | 3 | 2 | 1 |
| 23/24 | Liga Portugal | FC Famalicão | 10 | 1 | 0 | 0 | 0 |
Vikombe vya ndani
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | Oddset Pokalen | Randers FC | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 24/25 | Oddset Pokalen | Randers FC | 2 | 3 | 1 | 0 | 0 |
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 2025 | 26 | 9 | |
| 2024 | 21 | 14 | |
| 24/25 | 26 | 17 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 25/26 | Uhamisho | € 1.1M | |
| 24/25 | Uhamisho | € elfu 500.0 | |
| 23/24 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 23/24 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 21/22 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 21/22 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 21/22 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 20/21 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 19/20 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 18/19 | Uhamisho | Haijafichuliwa |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ elfu 700.0
- 5 Okt 2021: €25k, Stade Nyonnais
- 29 Des 2022: €250k, StadeLO
- 7 Jun 2023: €300k, StadeLO
- 19 Okt 2023: €500k, StadeLO
- 6 Jun 2024: €500k, Famalicão
- 9 Des 2024: €550k, Randers FC
- 27 Nov 2025: €700k, Esperance
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Florian Danho anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Florian Danho ni Randers FC.
Florian Danho anavaa nambari gani ya jezi?
- Florian Danho anavaa nambari 26. Klabu ni Randers FC.
Florian Danho anacheza nafasi gani?
- Florian Danho anacheza katika nafasi ya Mshambuliaji wa kati.
Florian Danho ana umri gani?
- Florian Danho ana miaka 26, alizaliwa tarehe 21 Juni 2000.
Thamani ya soko ya Florian Danho ni nini?
- Thamani ya soko ya Florian Danho ni € elfu 700.0, iliyorekodiwa tarehe 27 Novemba 2025.
Florian Danho amefunga magoli mangapi?
- Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Florian Danho amecheza mechi 36. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Florian Danho aliwahi piga magoli 8. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.
Uraia wa Florian Danho ni nini?
- Uraia wa Florian Danho ni Ufaransa.
Florian Danho alizaliwa wapi?
- Florian Danho alizaliwa Toulouse, Ufaransa.
Florian Danho ana urefu gani?
- Urefu wa Florian Danho ni 1.88 m.
Florian Danho anapendelea mguu gani?
- Florian Danho anapendelea mguu wa kulia.
Mkataba wa Florian Danho unaisha lini?
- Mkataba wa Florian Danho unaendelea hadi 30 Juni 2028.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.