MCHEZAJI
Anacheza
Gabriel Sigua
Thamani ya soko
€ 2.5M
2 Juni 2026
Klabu
Msaidizi
- Nafasi mahususi
- Msaidizi wa kati
- Mguu unaopendelewa
- Kulia
- Mzaliwa
- 30 Juni 2005
- Mahali pa kuzaliwa
- Rustavi, Jojia
- Urefu
- 1.90 m
- Utaifa
- Jojia
- Klabu tangu
- 18 Agosti 2025
- Mkataba hadi
- 30 Juni 2028
- Wakala
- FA PLAYERS AGENTS
Misimu
Misimu iliyokamilika tu, hadi 2025
Misimu
1
Michezo
2
Magoli
0
Asisti
0
Mashindano ya klabu ya bara
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025 | UECL Quali | Football Club Lausanne-Sport | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 2025 | 21 | 3 | |
| 25/26 | 38 | 25 | |
| 24/25 | 21 | 17 | |
| 2023 | 38 | 2 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 25/26 | — | ||
| 25/26 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 23/24 | Uhamisho | € elfu 700.0 | |
| 22/23 | Uhamisho | Haijafichuliwa |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ 2.5M
- 20 Okt 2022: €250k, Dinamo Tbilisi
- 25 Mei 2023: €800k, Dinamo Tbilisi
- 19 Okt 2023: €1m, Basel
- 21 Des 2023: €1.50m, Basel
- 28 Mac 2024: €2.50m, Basel
- 10 Jun 2025: €2m, Basel
- 29 Des 2025: €2.50m, Football Club Lausanne-Sport
- 2 Jun 2026: €2.50m, Football Club Lausanne-Sport
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Gabriel Sigua anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Gabriel Sigua ni Football Club Lausanne-Sport.
Gabriel Sigua anavaa nambari gani ya jezi?
- Gabriel Sigua anavaa nambari 21. Klabu ni Basel.
Gabriel Sigua anacheza nafasi gani?
- Gabriel Sigua anacheza katika nafasi ya Msaidizi wa kati.
Gabriel Sigua ana umri gani?
- Gabriel Sigua ana miaka 21, alizaliwa tarehe 30 Juni 2005.
Thamani ya soko ya Gabriel Sigua ni nini?
- Thamani ya soko ya Gabriel Sigua ni € 2.5M, iliyorekodiwa tarehe 2 Juni 2026.
Gabriel Sigua amefunga magoli mangapi?
- Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Gabriel Sigua amecheza mechi 2. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Gabriel Sigua aliwahi piga magoli 0. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.
Gabriel Sigua amecheza mechi ngapi za kimataifa?
- Gabriel Sigua amecheza mechi 15 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Jojia. Gabriel Sigua alipiga magoli 4 za kimataifa.
Uraia wa Gabriel Sigua ni nini?
- Uraia wa Gabriel Sigua ni Jojia.
Gabriel Sigua alizaliwa wapi?
- Gabriel Sigua alizaliwa Rustavi, Jojia.
Gabriel Sigua ana urefu gani?
- Urefu wa Gabriel Sigua ni 1.90 m.
Gabriel Sigua anapendelea mguu gani?
- Gabriel Sigua anapendelea mguu wa kulia.
Mkataba wa Gabriel Sigua unaisha lini?
- Mkataba wa Gabriel Sigua unaendelea hadi 30 Juni 2028.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.