Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Ilias Chatzitheodoridis

Thamani ya soko
€ elfu 500.0
4 Juni 2026
Klabu
Omilos Filathlon Irakliou FC
Beki
Nafasi mahususi
Beki wa kushoto
Mguu unaopendelewa
Kushoto
Mzaliwa
5 Novemba 1997
Mahali pa kuzaliwa
Katerini, Ugiriki
Urefu
1.71 m
Utaifa
Ugiriki
Klabu tangu
1 Julai 2024

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26

Misimu
9
Michezo
150
Magoli
7
Asisti
4

Ligi

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Super League 1Omilos Filathlon Irakliou FC170030
24/25Super League 1Omilos Filathlon Irakliou FC230260
23/24Super League 1Panetolikos Agrinio202030
22/23Super League 1Panetolikos Agrinio150140
21/22Super League 1Panathinaikos Athlitikos Omilos50110
20/21Super League 1Panathinaikos Athlitikos Omilos50000
19/20Super League 1Panathinaikos Athlitikos Omilos170030
18/19Super League 1Panathinaikos Athlitikos Omilos203030

Vikombe vya ndani

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Kypello ElladasOmilos Filathlon Irakliou FC50010
24/25Kypello ElladasOmilos Filathlon Irakliou FC60030
23/24Kypello ElladasPanetolikos Agrinio51010
22/23Kypello ElladasPanetolikos Agrinio10000
2021Kypello ElladasPanathinaikos Athlitikos Omilos20010
21/22Kypello ElladasPanathinaikos Athlitikos Omilos10000
19/20Kypello ElladasPanathinaikos Athlitikos Omilos30010
18/19Kypello ElladasPanathinaikos Athlitikos Omilos51020

Maswali ya kawaida

Ilias Chatzitheodoridis anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Ilias Chatzitheodoridis ni Omilos Filathlon Irakliou FC.

Ilias Chatzitheodoridis anavaa nambari gani ya jezi?

Ilias Chatzitheodoridis anavaa nambari 12. Klabu ni OFI Crete.

Ilias Chatzitheodoridis anacheza nafasi gani?

Ilias Chatzitheodoridis anacheza katika nafasi ya Beki wa kushoto.

Ilias Chatzitheodoridis ana umri gani?

Ilias Chatzitheodoridis ana miaka 28, alizaliwa tarehe 5 Novemba 1997.

Thamani ya soko ya Ilias Chatzitheodoridis ni nini?

Thamani ya soko ya Ilias Chatzitheodoridis ni € elfu 500.0, iliyorekodiwa tarehe 4 Juni 2026.

Ilias Chatzitheodoridis amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Ilias Chatzitheodoridis amecheza mechi 150. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Ilias Chatzitheodoridis aliwahi piga magoli 7. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Uraia wa Ilias Chatzitheodoridis ni nini?

Uraia wa Ilias Chatzitheodoridis ni Ugiriki.

Ilias Chatzitheodoridis alizaliwa wapi?

Ilias Chatzitheodoridis alizaliwa Katerini, Ugiriki.

Ilias Chatzitheodoridis ana urefu gani?

Urefu wa Ilias Chatzitheodoridis ni 1.71 m.

Ilias Chatzitheodoridis anapendelea mguu gani?

Ilias Chatzitheodoridis anapendelea mguu wa kushoto.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.