MCHEZAJI
Anacheza
José Gomes
Thamani ya soko
€ 1.0M
28 Mei 2026
Klabu
Beki
- Nafasi mahususi
- Beki wa kushoto
- Mguu unaopendelewa
- Kushoto
- Mzaliwa
- 20 Julai 1996
- Mahali pa kuzaliwa
- Cabeceiras de Basto, Ureno
- Urefu
- 1.85 m
- Utaifa
- Ureno
- Klabu tangu
- 7 Julai 2021
- Mkataba hadi
- 30 Juni 2027
Mechi inayofuata
Primeira Liga
· Estádio do Rio Ave, Vila do Conde
Misimu
Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26
Misimu
3
Michezo
57
Magoli
4
Asisti
6
Ligi
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | Liga Portugal | CD Nacional | 27 | 1 | 5 | 3 | 0 |
| 24/25 | Liga Portugal | CD Nacional | 28 | 3 | 1 | 3 | 0 |
Vikombe vya ndani
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/25 | Allianz Cup | CD Nacional | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 14/15 | Allianz Cup | SC Braga | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 25/26 | 5 | 27 | |
| 24/25 | 5 | 29 | |
| 2023 | 5 | 2 | |
| 2022 | 5 | 3 | |
| 2021 | 5 | 1 | |
| 2019 | 60 | 2 | |
| 2017 | 60 | 1 | |
| 2015 | 60 | 1 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 21/22 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 19/20 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 17/18 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 14/15 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 12/13 | Uhamisho | Haijafichuliwa |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ 1.0M
- 31 Jul 2015: €50k, Braga B
- 8 Sep 2017: €200k, Penafiel
- 23 Feb 2018: €250k, Penafiel
- 29 Jun 2018: €450k, Penafiel
- 12 Feb 2019: €350k, Penafiel
- 29 Jun 2019: €275k, Penafiel
- 31 Des 2019: €375k, Chaves
- 8 Apr 2020: €325k, Chaves
- 29 Jun 2021: €200k, Chaves
- 1 Apr 2022: €150k, CD Nacional
- 27 Jun 2022: €175k, CD Nacional
- 28 Des 2022: €375k, CD Nacional
- 28 Jun 2023: €325k, CD Nacional
- 14 Des 2023: €225k, CD Nacional
- 20 Jun 2024: €350k, CD Nacional
- 19 Des 2024: €600k, CD Nacional
- 30 Mei 2025: €1m, CD Nacional
- 28 Mei 2026: €1m, CD Nacional
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
José Gomes anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya José Gomes ni CD Nacional.
José Gomes anavaa nambari gani ya jezi?
- José Gomes anavaa nambari 5. Klabu ni Nacional.
José Gomes anacheza nafasi gani?
- José Gomes anacheza katika nafasi ya Beki wa kushoto.
José Gomes ana umri gani?
- José Gomes ana miaka 30, alizaliwa tarehe 20 Julai 1996.
Thamani ya soko ya José Gomes ni nini?
- Thamani ya soko ya José Gomes ni € 1.0M, iliyorekodiwa tarehe 28 Mei 2026.
José Gomes amefunga magoli mangapi?
- Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, José Gomes amecheza mechi 57. Katika misimu ile iliyorekodiwa, José Gomes aliwahi piga magoli 4. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.
José Gomes amecheza mechi ngapi za kimataifa?
- José Gomes amecheza mechi 2 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Ureno.
Uraia wa José Gomes ni nini?
- Uraia wa José Gomes ni Ureno.
José Gomes alizaliwa wapi?
- José Gomes alizaliwa Cabeceiras de Basto, Ureno.
José Gomes ana urefu gani?
- Urefu wa José Gomes ni 1.85 m.
José Gomes anapendelea mguu gani?
- José Gomes anapendelea mguu wa kushoto.
Mkataba wa José Gomes unaisha lini?
- Mkataba wa José Gomes unaendelea hadi 30 Juni 2027.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.