Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Kenneth Taylor

Thamani ya soko
€ 25.0M
29 Mei 2026
Klabu
Società Sportiva Lazio S.p.A.
Msaidizi
Nafasi mahususi
Msaidizi wa kati
Mguu unaopendelewa
Kushoto
Mzaliwa
16 Mei 2002
Mahali pa kuzaliwa
Alkmaar, Uholanzi
Urefu
1.82 m
Utaifa
Uholanzi
Klabu tangu
9 Januari 2026
Mkataba hadi
30 Juni 2030
Wakala
PUM

Mechi inayofuata

Serie A
LaziovMonza

· Olimpico, Roma

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26

Misimu
9
Michezo
200
Magoli
38
Asisti
29

Ligi

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Serie ASocietà Sportiva Lazio S.p.A.173250
25/26EredivisieAjax Amsterdam152430
24/25EredivisieAjax Amsterdam339630
23/24EredivisieAjax Amsterdam345530
22/23EredivisieAjax Amsterdam328340
21/22EredivisieAjax Amsterdam131300
20/21EredivisieAjax Amsterdam30001

Vikombe vya ndani

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Italy CupSocietà Sportiva Lazio S.p.A.30000
24/25KNVB BekerAjax Amsterdam20000
23/24KNVB BekerAjax Amsterdam10000
22/23KNVB BekerAjax Amsterdam31040
2022Johan Cruijff SchaalAjax Amsterdam10000
21/22KNVB BekerAjax Amsterdam31200

Mashindano ya klabu ya bara

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Champions LeagueAjax Amsterdam40000
24/25Europa LeagueAjax Amsterdam115140
2024Europa League QualifyingAjax Amsterdam61130
23/24Europa LeagueAjax Amsterdam62010
2023Europa League QualifyingAjax Amsterdam20110
22/23Champions LeagueAjax Amsterdam60120
22/23Europa LeagueAjax Amsterdam20000
21/22Champions LeagueAjax Amsterdam30000

Maswali ya kawaida

Kenneth Taylor anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Kenneth Taylor ni Società Sportiva Lazio S.p.A..

Kenneth Taylor alivaa nambari ngapi ya jezi?

Kenneth Taylor alivaa nambari 24 katika msimu wa 2026. Klabu ilikuwa Lazio.

Kenneth Taylor anacheza nafasi gani?

Kenneth Taylor anacheza katika nafasi ya Msaidizi wa kati.

Kenneth Taylor ana umri gani?

Kenneth Taylor ana miaka 24, alizaliwa tarehe 16 Mei 2002.

Thamani ya soko ya Kenneth Taylor ni nini?

Thamani ya soko ya Kenneth Taylor ni € 25.0M, iliyorekodiwa tarehe 29 Mei 2026.

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Kenneth Taylor ni nini?

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Kenneth Taylor ni € 28.0M, tarehe 28 Mei 2025.

Kenneth Taylor amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Kenneth Taylor amecheza mechi 200. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Kenneth Taylor aliwahi piga magoli 38. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Kenneth Taylor amecheza mechi ngapi za kimataifa?

Kenneth Taylor amecheza mechi 5 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Uholanzi.

Uraia wa Kenneth Taylor ni nini?

Uraia wa Kenneth Taylor ni Uholanzi.

Kenneth Taylor alizaliwa wapi?

Kenneth Taylor alizaliwa Alkmaar, Uholanzi.

Kenneth Taylor ana urefu gani?

Urefu wa Kenneth Taylor ni 1.82 m.

Kenneth Taylor anapendelea mguu gani?

Kenneth Taylor anapendelea mguu wa kushoto.

Mkataba wa Kenneth Taylor unaisha lini?

Mkataba wa Kenneth Taylor unaendelea hadi 30 Juni 2030.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.