Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Koki Ogawa

Thamani ya soko
€ 2.0M
28 Mei 2026
Klabu
NEC Nijmegen
Mshambuliaji
Nafasi mahususi
Mshambuliaji wa kati
Mguu unaopendelewa
Kulia
Mzaliwa
8 Agosti 1997
Mahali pa kuzaliwa
Yokohama, Kanagawa, Japani
Urefu
1.86 m
Utaifa
Japani
Klabu tangu
1 Julai 2024
Mkataba hadi
30 Juni 2027
Wakala
Sports360 GmbH

Mechi inayofuata

Eredivisie
Ajax AmsterdamvNEC Nijmegen

· Johan Cruijff Arena, Amsterdam

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26

Misimu
3
Michezo
91
Magoli
33
Asisti
6

Ligi

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26EredivisieNEC Nijmegen268410
24/25EredivisieNEC Nijmegen247110
23/24EredivisieNEC Nijmegen3111110

Vikombe vya ndani

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26KNVB BekerNEC Nijmegen31000
24/25KNVB BekerNEC Nijmegen22000
23/24KNVB BekerNEC Nijmegen54000

Maswali ya kawaida

Koki Ogawa anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Koki Ogawa ni NEC Nijmegen.

Koki Ogawa anavaa nambari gani ya jezi?

Koki Ogawa anavaa nambari 18. Klabu ni NEC Nijmegen.

Koki Ogawa anacheza nafasi gani?

Koki Ogawa anacheza katika nafasi ya Mshambuliaji wa kati.

Koki Ogawa ana umri gani?

Koki Ogawa ana miaka 29, alizaliwa tarehe 8 Agosti 1997.

Thamani ya soko ya Koki Ogawa ni nini?

Thamani ya soko ya Koki Ogawa ni € 2.0M, iliyorekodiwa tarehe 28 Mei 2026.

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Koki Ogawa ni nini?

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Koki Ogawa ni € 3.0M, tarehe 31 Mei 2024.

Koki Ogawa amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Koki Ogawa amecheza mechi 91. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Koki Ogawa aliwahi piga magoli 33. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Koki Ogawa amecheza mechi ngapi za kimataifa?

Koki Ogawa amecheza mechi 18 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Japani. Koki Ogawa alipiga magoli 11 za kimataifa.

Uraia wa Koki Ogawa ni nini?

Uraia wa Koki Ogawa ni Japani.

Koki Ogawa alizaliwa wapi?

Koki Ogawa alizaliwa Yokohama, Kanagawa, Japani.

Koki Ogawa ana urefu gani?

Urefu wa Koki Ogawa ni 1.86 m.

Koki Ogawa anapendelea mguu gani?

Koki Ogawa anapendelea mguu wa kulia.

Mkataba wa Koki Ogawa unaisha lini?

Mkataba wa Koki Ogawa unaendelea hadi 30 Juni 2027.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.