Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Lucas Rosa

Thamani ya soko
€ 5.0M
28 Mei 2026
Klabu
Ajax Amsterdam
Beki
Nafasi mahususi
Beki wa kulia
Mguu unaopendelewa
Kulia
Mzaliwa
3 Aprili 2000
Mahali pa kuzaliwa
Ribeirão Preto, Brazil
Urefu
1.77 m
Utaifa
Brazil
Klabu tangu
4 Februari 2025
Mkataba hadi
30 Juni 2029

Mechi inayofuata

Eredivisie
Ajax AmsterdamvNEC Nijmegen

· Johan Cruijff Arena, Amsterdam

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26

Misimu
3
Michezo
82
Magoli
0
Asisti
5

Ligi

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26EredivisieAjax Amsterdam270040
24/25LaLigaReal Valladolid CF210160
24/25EredivisieAjax Amsterdam50100
22/23LaLigaReal Valladolid CF170130

Vikombe vya ndani

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26KNVB BekerAjax Amsterdam10000
24/25Copa del ReyReal Valladolid CF20010
22/23Copa del ReyReal Valladolid CF30100

Mashindano ya klabu ya bara

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Champions LeagueAjax Amsterdam30110
24/25Europa LeagueAjax Amsterdam30010

Maswali ya kawaida

Lucas Rosa anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Lucas Rosa ni Ajax Amsterdam.

Lucas Rosa anavaa nambari gani ya jezi?

Lucas Rosa anavaa nambari 2. Klabu ni Ajax.

Lucas Rosa anacheza nafasi gani?

Lucas Rosa anacheza katika nafasi ya Beki wa kulia.

Lucas Rosa ana umri gani?

Lucas Rosa ana miaka 26, alizaliwa tarehe 3 Aprili 2000.

Thamani ya soko ya Lucas Rosa ni nini?

Thamani ya soko ya Lucas Rosa ni € 5.0M, iliyorekodiwa tarehe 28 Mei 2026.

Lucas Rosa amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Lucas Rosa amecheza mechi 82. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Lucas Rosa aliwahi piga magoli 0. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Uraia wa Lucas Rosa ni nini?

Uraia wa Lucas Rosa ni Brazil.

Lucas Rosa alizaliwa wapi?

Lucas Rosa alizaliwa Ribeirão Preto, Brazil.

Lucas Rosa ana urefu gani?

Urefu wa Lucas Rosa ni 1.77 m.

Lucas Rosa anapendelea mguu gani?

Lucas Rosa anapendelea mguu wa kulia.

Mkataba wa Lucas Rosa unaisha lini?

Mkataba wa Lucas Rosa unaendelea hadi 30 Juni 2029.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.