MCHEZAJI
Anacheza
Manuel Lanzini
Thamani ya soko
€ elfu 900.0
22 Mei 2026
Klabu
Msaidizi
- Nafasi mahususi
- Msaidizi wa mashambulizi
- Mguu unaopendelewa
- Kulia
- Mzaliwa
- 15 Februari 1993
- Mahali pa kuzaliwa
- Ituzaingó, Ajentina
- Urefu
- 1.70 m
- Utaifa
- Ajentina
- Klabu tangu
- 21 Agosti 2025
- Mkataba hadi
- 31 Desemba 2026
- Wakala
- Hernan Berman
Mechi inayofuata
Liga Profesional
· José Amalfitani, Buenos Aires
Misimu
Misimu iliyokamilika tu, hadi 2025
Misimu
11
Michezo
206
Magoli
29
Asisti
22
Ligi
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/23 | Premier League | West Ham United | 10 | 1 | 0 | 0 | 0 |
| 21/22 | Premier League | West Ham United | 30 | 5 | 3 | 2 | 0 |
| 20/21 | Premier League | West Ham United | 17 | 1 | 1 | 1 | 0 |
| 19/20 | Premier League | West Ham United | 24 | 0 | 3 | 1 | 0 |
| 18/19 | Premier League | West Ham United | 10 | 1 | 2 | 2 | 0 |
| 17/18 | Premier League | West Ham United | 27 | 5 | 7 | 4 | 0 |
| 16/17 | Premier League | West Ham United | 35 | 8 | 2 | 9 | 0 |
| 15/16 | Premier League | West Ham United | 26 | 6 | 2 | 3 | 0 |
Vikombe vya ndani
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/23 | FA Cup | West Ham United | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 21/22 | FA Cup | West Ham United | 2 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 20/21 | FA Cup | West Ham United | 3 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 19/20 | FA Cup | West Ham United | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 17/18 | FA Cup | West Ham United | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 16/17 | FA Cup | West Ham United | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 15/16 | FA Cup | West Ham United | 3 | 0 | 1 | 0 | 0 |
Mashindano ya klabu ya bara
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025 | Club World Cup | Club Atlético River Plate | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 |
| 2022 | UECL Quali | West Ham United | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 21/22 | Europa League | West Ham United | 10 | 0 | 1 | 3 | 0 |
| 2015 | Europa League Qualifying | West Ham United | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 |
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 2026 | 22 | 16 | |
| 2025 | 10 | 3 | |
| 2025 | 10 | 8 | |
| 22/23 | 10 | 42 | |
| 21/22 | 10 | 49 | |
| 20/21 | 10 | 35 | |
| 2019 | 10 | 10 | |
| 19/20 | 10 | 34 | |
| 17/18 | 10 | 28 | |
| 16/17 | 10 | 36 | |
| 15/16 | 28 | 32 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 25/26 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 23/24 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 16/17 | Uhamisho | € 12.0M | |
| 15/16 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 15/16 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 14/15 | Uhamisho | € 7.5M | |
| 11/12 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 11/12 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 10/11 | Uhamisho | Haijafichuliwa |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ elfu 900.0
Rekodi ya juu kabisa
€ 20.0M
tarehe 28 Mei 2018
- 5 Okt 2010: €500k, River Plate
- 1 Jan 2011: €1m, River Plate
- 8 Des 2011: €1m, Fluminense
- 2 Ago 2012: €4m, River Plate
- 30 Jun 2013: €6m, River Plate
- 9 Feb 2016: €9m, West Ham
- 1 Ago 2016: €10m, West Ham
- 28 Jun 2017: €15m, West Ham
- 2 Jan 2018: €18m, West Ham
- 28 Mei 2018: €20m, West Ham
- 8 Apr 2020: €16m, West Ham
- 13 Okt 2020: €14m, West Ham
- 18 Mac 2021: €10m, West Ham
- 15 Jun 2022: €12m, West Ham
- 3 Nov 2022: €10m, West Ham
- 16 Mac 2023: €8m, West Ham
- 20 Jun 2023: €6m, West Ham
- 4 Okt 2023: €5m, River Plate
- 19 Des 2023: €3.50m, River Plate
- 11 Mac 2024: €2.50m, River Plate
- 12 Jun 2024: €2m, River Plate
- 13 Des 2024: €1.80m, River Plate
- 2 Apr 2025: €1.20m, River Plate
- 2 Jun 2025: €1m, River Plate
- 17 Des 2025: €1m, Club Atlético Vélez Sársfield
- 22 Mei 2026: €900k, Club Atlético Vélez Sársfield
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Manuel Lanzini anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Manuel Lanzini ni Club Atlético Vélez Sársfield.
Manuel Lanzini alivaa nambari ngapi ya jezi?
- Manuel Lanzini alivaa nambari 22 katika msimu wa 2026. Klabu ilikuwa Vélez Sarsfield.
Manuel Lanzini anacheza nafasi gani?
- Manuel Lanzini anacheza katika nafasi ya Msaidizi wa mashambulizi.
Manuel Lanzini ana umri gani?
- Manuel Lanzini ana miaka 33, alizaliwa tarehe 15 Februari 1993.
Thamani ya soko ya Manuel Lanzini ni nini?
- Thamani ya soko ya Manuel Lanzini ni € elfu 900.0, iliyorekodiwa tarehe 22 Mei 2026.
Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Manuel Lanzini ni nini?
- Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Manuel Lanzini ni € 20.0M, tarehe 28 Mei 2018.
Manuel Lanzini amefunga magoli mangapi?
- Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Manuel Lanzini amecheza mechi 206. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Manuel Lanzini aliwahi piga magoli 29. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.
Manuel Lanzini amecheza mechi ngapi za kimataifa?
- Manuel Lanzini amecheza mechi 5 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Ajentina. Manuel Lanzini alipiga goli 1 la kimataifa.
Uraia wa Manuel Lanzini ni nini?
- Uraia wa Manuel Lanzini ni Ajentina.
Manuel Lanzini alizaliwa wapi?
- Manuel Lanzini alizaliwa Ituzaingó, Ajentina.
Manuel Lanzini ana urefu gani?
- Urefu wa Manuel Lanzini ni 1.70 m.
Manuel Lanzini anapendelea mguu gani?
- Manuel Lanzini anapendelea mguu wa kulia.
Mkataba wa Manuel Lanzini unaisha lini?
- Mkataba wa Manuel Lanzini unaendelea hadi 31 Desemba 2026.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.