Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Mika Godts

Thamani ya soko
€ 35.0M
28 Mei 2026
Paris Saint-Germain
#22Mshambuliaji
Nafasi mahususi
Mrengo wa kushoto
Mguu unaopendelewa
Kulia
Umri
21
Mzaliwa
7 Juni 2005
Mahali pa kuzaliwa
Leuven, Ubelgiji
Urefu
1.75 m
Utaifa
Ubelgiji
Klabu tangu
1 Januari 2024
Mkataba hadi
30 Juni 2029
Wakala
RGM

Mechi inayofuata

Eredivisie
Ajax AmsterdamvNEC Nijmegen

· Johan Cruijff Arena, Amsterdam

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26

Misimu
6
Michezo
109
Magoli
25
Asisti
24

Ligi

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26EredivisieAjax Amsterdam32171220
24/25EredivisieAjax Amsterdam294320
23/24EredivisieAjax Amsterdam130200
22/23EredivisieAjax Amsterdam30100

Vikombe vya ndani

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26KNVB BekerAjax Amsterdam20110
24/25KNVB BekerAjax Amsterdam20000
22/23KNVB BekerAjax Amsterdam10000

Mashindano ya klabu ya bara

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26Champions LeagueAjax Amsterdam80100
24/25Europa LeagueAjax Amsterdam113200
2024Europa League QualifyingAjax Amsterdam51200
2023Europa League QualifyingAjax Amsterdam20000
23/24Europa LeagueAjax Amsterdam10000

Maswali ya kawaida

Mika Godts anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Mika Godts ni Paris Saint-Germain.

Mika Godts anavaa nambari gani ya jezi?

Mika Godts anavaa nambari 22. Klabu ni Paris Saint-Germain.

Mika Godts anacheza nafasi gani?

Mika Godts anacheza katika nafasi ya Mrengo wa kushoto.

Mika Godts ana umri gani?

Mika Godts ana miaka 21, alizaliwa tarehe 7 Juni 2005.

Thamani ya soko ya Mika Godts ni nini?

Thamani ya soko ya Mika Godts ni € 35.0M, iliyorekodiwa tarehe 28 Mei 2026.

Mika Godts amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Mika Godts amecheza mechi 109. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Mika Godts aliwahi piga magoli 25. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Mika Godts amecheza mechi ngapi za kimataifa?

Mika Godts amecheza mechi 2 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Ubelgiji.

Uraia wa Mika Godts ni nini?

Uraia wa Mika Godts ni Ubelgiji.

Mika Godts alizaliwa wapi?

Mika Godts alizaliwa Leuven, Ubelgiji.

Mika Godts ana urefu gani?

Urefu wa Mika Godts ni 1.75 m.

Mika Godts anapendelea mguu gani?

Mika Godts anapendelea mguu wa kulia.

Mkataba wa Mika Godts unaisha lini?

Mkataba wa Mika Godts unaendelea hadi 30 Juni 2029.