MCHEZAJI
Anacheza
Nehemiah Oriola
Klabu
Mshambuliaji
- Nafasi mahususi
- Mrengo wa kushoto
- Mzaliwa
- 11 Juni 2007
- Utaifa
- Uingereza
- Mkataba hadi
- 30 Juni 2029
Mechi inayofuata
Premier League
· Stadium of Light, Sunderland
Misimu
Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26
Misimu
1
Michezo
1
Magoli
0
Asisti
0
Ligi
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | Premier League | Brighton & Hove Albion | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 2025 | 58 | 7 |
Maswali ya kawaida
Nehemiah Oriola anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Nehemiah Oriola ni Brighton & Hove Albion.
Nehemiah Oriola anavaa nambari gani ya jezi?
- Nehemiah Oriola anavaa nambari 58. Klabu ni Brighton & Hove Albion.
Nehemiah Oriola anacheza nafasi gani?
- Nehemiah Oriola anacheza katika nafasi ya Mrengo wa kushoto.
Nehemiah Oriola ana umri gani?
- Nehemiah Oriola ana miaka 19, alizaliwa tarehe 11 Juni 2007.
Uraia wa Nehemiah Oriola ni nini?
- Uraia wa Nehemiah Oriola ni Uingereza.
Mkataba wa Nehemiah Oriola unaisha lini?
- Mkataba wa Nehemiah Oriola unaendelea hadi 30 Juni 2029.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.