Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Niek Schiks

Thamani ya soko
€ elfu 500.0
28 Mei 2026
Klabu
PSV Eindhoven
Kipa
Nafasi mahususi
Kipa
Mguu unaopendelewa
Kushoto
Mzaliwa
3 Februari 2004
Mahali pa kuzaliwa
Boxmeer, Uholanzi
Urefu
1.88 m
Utaifa
Uholanzi
Klabu tangu
17 Februari 2024
Mkataba hadi
30 Juni 2027
Wakala
SEG

Mechi inayofuata

Eredivisie
PSV EindhovenvHeerenveen

· Philips Stadion, Eindhoven

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26

Misimu
1
Michezo
2
Klabu safi
0

Ligi

MsimuMashindanoTimuMechiMagoli yaliyoingiaKlabu safiKadi za njanoKadi nyekundu
25/26EredivisiePSV Eindhoven23000

Maswali ya kawaida

Niek Schiks anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Niek Schiks ni PSV Eindhoven.

Niek Schiks anavaa nambari gani ya jezi?

Niek Schiks anavaa nambari 24. Klabu ni PSV.

Niek Schiks anacheza nafasi gani?

Niek Schiks anacheza katika nafasi ya Kipa.

Niek Schiks ana umri gani?

Niek Schiks ana miaka 22, alizaliwa tarehe 3 Februari 2004.

Thamani ya soko ya Niek Schiks ni nini?

Thamani ya soko ya Niek Schiks ni € elfu 500.0, iliyorekodiwa tarehe 28 Mei 2026.

Niek Schiks amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Niek Schiks amecheza mechi 2. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Niek Schiks aliwahi piga magoli 0. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Niek Schiks amecheza mechi ngapi za kimataifa?

Niek Schiks amecheza mechi 2 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Uholanzi.

Uraia wa Niek Schiks ni nini?

Uraia wa Niek Schiks ni Uholanzi.

Niek Schiks alizaliwa wapi?

Niek Schiks alizaliwa Boxmeer, Uholanzi.

Niek Schiks ana urefu gani?

Urefu wa Niek Schiks ni 1.88 m.

Niek Schiks anapendelea mguu gani?

Niek Schiks anapendelea mguu wa kushoto.

Mkataba wa Niek Schiks unaisha lini?

Mkataba wa Niek Schiks unaendelea hadi 30 Juni 2027.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.