MCHEZAJI
Anacheza
Patrick van Aanholt
Thamani ya soko
€ elfu 250.0
28 Mei 2026
Klabu
Beki
- Nafasi mahususi
- Beki wa kushoto
- Mguu unaopendelewa
- Kushoto
- Mzaliwa
- 29 Agosti 1990
- Mahali pa kuzaliwa
- Den Bosch, Uholanzi
- Urefu
- 1.76 m
- Utaifa
- Uholanzi
- Klabu tangu
- 12 Novemba 2024
- Wakala
- Bilal Achenteh
Misimu
Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26
Misimu
18
Michezo
434
Magoli
36
Asisti
36
Ligi
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | Eredivisie | Sparta Rotterdam | 13 | 1 | 3 | 2 | 0 |
| 24/25 | Eredivisie | Sparta Rotterdam | 21 | 0 | 0 | 4 | 0 |
| 23/24 | Eredivisie | PSV Eindhoven | 24 | 1 | 1 | 0 | 0 |
| 22/23 | Eredivisie | PSV Eindhoven | 15 | 1 | 2 | 1 | 0 |
| 22/23 | Süper Lig | Galatasaray | 10 | 0 | 2 | 2 | 0 |
| 21/22 | Süper Lig | Galatasaray | 35 | 2 | 2 | 3 | 0 |
| 20/21 | Premier League | Crystal Palace | 22 | 0 | 1 | 2 | 0 |
| 19/20 | Premier League | Crystal Palace | 29 | 3 | 2 | 0 | 0 |
| 18/19 | Premier League | Crystal Palace | 36 | 3 | 2 | 3 | 0 |
| 17/18 | Premier League | Crystal Palace | 28 | 5 | 1 | 7 | 0 |
| 16/17 | Premier League | Sunderland AFC | 21 | 3 | 1 | 2 | 0 |
| 16/17 | Premier League | Crystal Palace | 11 | 2 | 0 | 1 | 0 |
| 15/16 | Premier League | Sunderland AFC | 33 | 5 | 3 | 2 | 0 |
| 14/15 | Premier League | Sunderland AFC | 28 | 0 | 5 | 4 | 0 |
| 13/14 | Eredivisie | Vitesse Arnhem | 27 | 4 | 3 | 2 | 1 |
| 12/13 | Eredivisie | Vitesse Arnhem | 31 | 1 | 3 | 3 | 0 |
Vikombe vya ndani
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | KNVB Beker | Sparta Rotterdam | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 23/24 | KNVB Beker | PSV Eindhoven | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 2023 | Johan Cruijff Schaal | PSV Eindhoven | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 22/23 | KNVB Beker | PSV Eindhoven | 4 | 1 | 1 | 1 | 0 |
| 20/21 | FA Cup | Crystal Palace | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 18/19 | FA Cup | Crystal Palace | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 17/18 | FA Cup | Crystal Palace | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 16/17 | FA Cup | Sunderland AFC | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 15/16 | FA Cup | Sunderland AFC | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 14/15 | FA Cup | Sunderland AFC | 4 | 1 | 0 | 0 | 0 |
| 13/14 | KNVB Beker | Vitesse Arnhem | 3 | 1 | 2 | 0 | 0 |
| 12/13 | KNVB Beker | Vitesse Arnhem | 4 | 0 | 1 | 0 | 0 |
Mashindano ya klabu ya bara
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023 | Champions League Qu. | PSV Eindhoven | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 23/24 | Champions League | PSV Eindhoven | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 22/23 | Europa League | PSV Eindhoven | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 21/22 | Europa League | Galatasaray | 8 | 0 | 1 | 1 | 0 |
| 2021 | Europa League Qualifying | Galatasaray | 4 | 1 | 0 | 2 | 0 |
| 2013 | Europa League Qualifying | Vitesse Arnhem | 2 | 0 | 0 | 1 | 0 |
| 2012 | Europa League Qualifying | Vitesse Arnhem | 4 | 1 | 0 | 0 | 0 |
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 25/26 | 15 | 14 | |
| 24/25 | 5 | 20 | |
| 2023 | 30 | 21 | |
| 23/24 | 30 | 48 | |
| 22/23 | 3 | 14 | |
| 21/22 | 6 | 49 | |
| 20/21 | 3 | 34 | |
| 19/20 | 3 | 29 | |
| 18/19 | 3 | 40 | |
| 2017 | 3 | 12 | |
| 17/18 | 3 | 37 | |
| 16/17 | 3 | 23 | |
| 15/16 | 3 | 38 | |
| 14/15 | 3 | 32 | |
| 13/14 | 38 | 35 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 26/27 | Haijafichuliwa | ||
| 24/25 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 24/25 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 23/24 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 22/23 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 21/22 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 16/17 | Uhamisho | € 10.5M | |
| 14/15 | Uhamisho | € 1.9M | |
| 13/14 | Uhamisho | Uhamisho bure | |
| 11/12 | Uhamisho | Uhamisho bure |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ elfu 250.0
Rekodi ya juu kabisa
€ 12.0M
tarehe 10 Desemba 2019
- 8 Jan 2010: €50k, Chelsea
- 29 Mac 2010: €100k, Chelsea
- 25 Sep 2010: €1m, Chelsea
- 8 Ago 2011: €1.50m, Chelsea
- 13 Jul 2012: €2m, Vitesse
- 12 Jan 2013: €2.50m, Vitesse
- 4 Jun 2013: €3m, Vitesse
- 11 Feb 2014: €3.50m, Vitesse
- 12 Ago 2014: €3m, Sunderland
- 1 Jul 2015: €3.50m, Sunderland
- 9 Feb 2016: €4.50m, Sunderland
- 1 Ago 2016: €6m, Sunderland
- 20 Feb 2017: €9m, Crystal Palace
- 13 Jun 2019: €10m, Crystal Palace
- 10 Des 2019: €12m, Crystal Palace
- 8 Apr 2020: €9.50m, Crystal Palace
- 13 Okt 2020: €8m, Crystal Palace
- 27 Mei 2021: €7m, Crystal Palace
- 12 Okt 2021: €6.50m, Galatasaray
- 4 Jan 2022: €5m, Galatasaray
- 31 Mac 2022: €4.50m, Galatasaray
- 1 Jun 2022: €4m, Galatasaray
- 27 Okt 2022: €3.20m, Galatasaray
- 23 Jun 2023: €3m, PSV
- 15 Des 2023: €2.50m, PSV
- 31 Mei 2024: €2m, PSV
- 16 Okt 2024: €1.20m, Without Club
- 17 Des 2024: €900k, Sparta Rotterdam
- 28 Mac 2025: €600k, Sparta Rotterdam
- 28 Mei 2025: €500k, Sparta Rotterdam
- 2 Des 2025: €400k, Sparta Rotterdam
- 11 Mac 2026: €300k, Sparta Rotterdam
- 28 Mei 2026: €250k, Sparta Rotterdam
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Patrick van Aanholt anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Patrick van Aanholt ni Sparta Rotterdam.
Patrick van Aanholt anavaa nambari gani ya jezi?
- Patrick van Aanholt anavaa nambari 15. Klabu ni Sparta R..
Patrick van Aanholt anacheza nafasi gani?
- Patrick van Aanholt anacheza katika nafasi ya Beki wa kushoto.
Patrick van Aanholt ana umri gani?
- Patrick van Aanholt ana miaka 36, alizaliwa tarehe 29 Agosti 1990.
Thamani ya soko ya Patrick van Aanholt ni nini?
- Thamani ya soko ya Patrick van Aanholt ni € elfu 250.0, iliyorekodiwa tarehe 28 Mei 2026.
Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Patrick van Aanholt ni nini?
- Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Patrick van Aanholt ni € 12.0M, tarehe 10 Desemba 2019.
Patrick van Aanholt amefunga magoli mangapi?
- Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Patrick van Aanholt amecheza mechi 434. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Patrick van Aanholt aliwahi piga magoli 36. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.
Patrick van Aanholt amecheza mechi ngapi za kimataifa?
- Patrick van Aanholt amecheza mechi 19 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Uholanzi.
Uraia wa Patrick van Aanholt ni nini?
- Uraia wa Patrick van Aanholt ni Uholanzi.
Patrick van Aanholt alizaliwa wapi?
- Patrick van Aanholt alizaliwa Den Bosch, Uholanzi.
Patrick van Aanholt ana urefu gani?
- Urefu wa Patrick van Aanholt ni 1.76 m.
Patrick van Aanholt anapendelea mguu gani?
- Patrick van Aanholt anapendelea mguu wa kushoto.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.