Flagside.football
MCHEZAJI
Anacheza

Sigurd Kvile

Thamani ya soko
€ elfu 600.0
28 Mei 2026
Klabu
Fredrikstad Fotballklubb
Beki
Nafasi mahususi
Beki wa kati
Mguu unaopendelewa
Kulia
Mzaliwa
26 Februari 2000
Mahali pa kuzaliwa
Bergen, Norway
Urefu
1.90 m
Utaifa
Norway
Klabu tangu
31 Januari 2024
Mkataba hadi
31 Desemba 2026
Wakala
HGH Management

Mechi inayofuata

Eliteserien
FredrikstadvTromso

· Fredrikstad Stadion, Fredrikstad

Misimu

Misimu iliyokamilika tu, hadi 2025

Misimu
1
Michezo
2
Magoli
0
Asisti
0

Mashindano ya klabu ya bara

MsimuMashindanoTimuMechiMagoliAsistiKadi za njanoKadi nyekundu
2025UECL QualiFredrikstad Fotballklubb20000

Maswali ya kawaida

Sigurd Kvile anacheza klabu gani?

Klabu ya sasa ya Sigurd Kvile ni Fredrikstad Fotballklubb.

Sigurd Kvile anavaa nambari gani ya jezi?

Sigurd Kvile anavaa nambari 17. Klabu ni Fredrikstad FK.

Sigurd Kvile anacheza nafasi gani?

Sigurd Kvile anacheza katika nafasi ya Beki wa kati.

Sigurd Kvile ana umri gani?

Sigurd Kvile ana miaka 26, alizaliwa tarehe 26 Februari 2000.

Thamani ya soko ya Sigurd Kvile ni nini?

Thamani ya soko ya Sigurd Kvile ni € elfu 600.0, iliyorekodiwa tarehe 28 Mei 2026.

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Sigurd Kvile ni nini?

Thamani ya juu kabisa ya soko iliyorekodiwa kwa Sigurd Kvile ni € elfu 900.0, tarehe 12 Desemba 2024.

Sigurd Kvile amefunga magoli mangapi?

Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Sigurd Kvile amecheza mechi 2. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Sigurd Kvile aliwahi piga magoli 0. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.

Uraia wa Sigurd Kvile ni nini?

Uraia wa Sigurd Kvile ni Norway.

Sigurd Kvile alizaliwa wapi?

Sigurd Kvile alizaliwa Bergen, Norway.

Sigurd Kvile ana urefu gani?

Urefu wa Sigurd Kvile ni 1.90 m.

Sigurd Kvile anapendelea mguu gani?

Sigurd Kvile anapendelea mguu wa kulia.

Mkataba wa Sigurd Kvile unaisha lini?

Mkataba wa Sigurd Kvile unaendelea hadi 31 Desemba 2026.

Bado hakuna katika sehemu hii

Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.