MCHEZAJI
Anacheza
Thijs Oosting
Thamani ya soko
€ elfu 900.0
28 Mei 2026
Klabu
Msaidizi
- Nafasi mahususi
- Msaidizi wa mashambulizi
- Mguu unaopendelewa
- Kushoto
- Mzaliwa
- 2 Mei 2000
- Mahali pa kuzaliwa
- Emmen, Uholanzi
- Urefu
- 1.76 m
- Utaifa
- Uholanzi
- Klabu tangu
- 1 Julai 2026
- Mkataba hadi
- 30 Juni 2029
- Wakala
- V4S
Mechi inayofuata
Eredivisie
· MAC³PARK Stadion, Zwolle
Misimu
Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26
Misimu
5
Michezo
84
Magoli
18
Asisti
7
Ligi
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | Eredivisie | PEC Zwolle | 34 | 6 | 3 | 3 | 0 |
| 24/25 | Eredivisie | FC Groningen | 22 | 1 | 0 | 0 | 0 |
| 21/22 | Eredivisie | AZ Alkmaar | 3 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 21/22 | Eredivisie | Willem II Tilburg | 3 | 2 | 0 | 1 | 0 |
| 20/21 | Eredivisie | RKC Waalwijk | 17 | 4 | 3 | 2 | 0 |
Vikombe vya ndani
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | KNVB Beker | PEC Zwolle | 2 | 2 | 1 | 0 | 0 |
| 24/25 | KNVB Beker | FC Groningen | 2 | 3 | 0 | 0 | 0 |
Mashindano ya klabu ya bara
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2021 | Europa League Qualifying | AZ Alkmaar | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 25/26 | 25 | 36 | |
| 24/25 | 25 | 36 | |
| 2023 | 29 | 1 | |
| 2022 | 29 | 3 | |
| 21/22 | 25 | 16 | |
| 2021 | 25 | 17 | |
| 20/21 | 25 | 8 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 26/27 | € elfu 750.0 | ||
| 25/26 | Kurudi kutoka mkopo | — | |
| 25/26 | Mkopo | — | |
| 24/25 | Uhamisho | € 1.0M | |
| 21/22 | Uhamisho | € 1.0M | |
| 20/21 | Kurudi kutoka mkopo | — | |
| 20/21 | Mkopo | — | |
| 20/21 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 19/20 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 17/18 | Uhamisho | Haijafichuliwa |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ elfu 900.0
- 17 Jan 2020: €250k, AZ Alkmaar U21
- 29 Jun 2020: €400k, AZ Alkmaar U21
- 14 Okt 2020: €400k, AZ Alkmaar
- 31 Des 2020: €600k, AZ Alkmaar
- 19 Mei 2021: €600k, RKC Waalwijk
- 5 Jan 2022: €600k, AZ Alkmaar
- 8 Jun 2022: €600k, Willem II
- 4 Jul 2023: €500k, Willem II
- 8 Jan 2024: €600k, Willem II
- 10 Jun 2024: €700k, Willem II
- 17 Des 2024: €700k, FC Groningen
- 28 Mei 2025: €500k, FC Groningen
- 2 Okt 2025: €700k, PEC Zwolle
- 28 Mei 2026: €900k, PEC Zwolle
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Thijs Oosting anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Thijs Oosting ni PEC Zwolle.
Thijs Oosting anavaa nambari gani ya jezi?
- Thijs Oosting anavaa nambari 25. Klabu ni PEC Zwolle.
Thijs Oosting anacheza nafasi gani?
- Thijs Oosting anacheza katika nafasi ya Msaidizi wa mashambulizi.
Thijs Oosting ana umri gani?
- Thijs Oosting ana miaka 26, alizaliwa tarehe 2 Mei 2000.
Thamani ya soko ya Thijs Oosting ni nini?
- Thamani ya soko ya Thijs Oosting ni € elfu 900.0, iliyorekodiwa tarehe 28 Mei 2026.
Thijs Oosting amefunga magoli mangapi?
- Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Thijs Oosting amecheza mechi 84. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Thijs Oosting aliwahi piga magoli 18. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.
Thijs Oosting amecheza mechi ngapi za kimataifa?
- Thijs Oosting amecheza mechi 5 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Uholanzi. Thijs Oosting alipiga goli 1 la kimataifa.
Uraia wa Thijs Oosting ni nini?
- Uraia wa Thijs Oosting ni Uholanzi.
Thijs Oosting alizaliwa wapi?
- Thijs Oosting alizaliwa Emmen, Uholanzi.
Thijs Oosting ana urefu gani?
- Urefu wa Thijs Oosting ni 1.76 m.
Thijs Oosting anapendelea mguu gani?
- Thijs Oosting anapendelea mguu wa kushoto.
Mkataba wa Thijs Oosting unaisha lini?
- Mkataba wa Thijs Oosting unaendelea hadi 30 Juni 2029.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.