Flagside.football
CẦU THỦ
Đang thi đấu

Alexandru Cicâldău

Giá trị thị trường
2,5 Tr €
8 tháng 6, 2026
Câu lạc bộ
Universitatea Craiova
Tiền vệ
Vị trí cụ thể
Tiền vệ tấn công
Chân thuận
Phải
Sinh
8 tháng 7, 1997
Nơi sinh
Medgidia, Romania
Chiều cao
1,78 m
Quốc tịch
Romania
Gia nhập CLB từ
9 tháng 9, 2024
Hợp đồng đến
30 tháng 6, 2028
Người đại diện
Becali Sport

Mùa giải

Chỉ tính mùa giải hoàn chỉnh, đến 2025

Mùa giải
5
Số trận
78
Bàn thắng
9
Kiến tạo
6

Giải VĐQG

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
23/24Süper LigKonyaspor311200
22/23Süper LigGalatasaray10000
21/22Süper LigGalatasaray324370

Cúp châu lục

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
2025UECL QualiUniversitatea Craiova63010
21/22Europa LeagueGalatasaray71110
2021UECL QualiUniversitatea Craiova10000

Câu hỏi thường gặp

Alexandru Cicâldău đang thi đấu cho CLB nào?

CLB hiện tại của Alexandru Cicâldău là Universitatea Craiova.

Alexandru Cicâldău mang áo số mấy?

Alexandru Cicâldău mang áo số 20. Câu lạc bộ là Univ. Craiova.

Alexandru Cicâldău chơi vị trí nào?

Alexandru Cicâldău chơi ở vị trí Tiền vệ tấn công.

Alexandru Cicâldău bao nhiêu tuổi?

Alexandru Cicâldău 29 tuổi, sinh ngày 8 tháng 7, 1997.

Giá trị thị trường của Alexandru Cicâldău là bao nhiêu?

Giá trị thị trường của Alexandru Cicâldău là 2,5 Tr €, được ghi nhận vào ngày 8 tháng 6, 2026.

Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Alexandru Cicâldău là bao nhiêu?

Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Alexandru Cicâldău là 9,0 Tr €, vào ngày 12 tháng 10, 2021.

Alexandru Cicâldău đã ghi bao nhiêu bàn thắng?

Trong các mùa giải chúng tôi có dữ liệu, Alexandru Cicâldău đã thi đấu 78 trận. Trong các mùa giải được ghi nhận đó, Alexandru Cicâldău đã ghi được 9 bàn thắng. Các con số này chỉ bao gồm những mùa giải trong dữ liệu của chúng tôi, không phải tổng số toàn bộ sự nghiệp.

Alexandru Cicâldău đã khoác áo đội tuyển quốc gia bao nhiêu trận?

Alexandru Cicâldău đã thi đấu 39 trận ở cấp độ quốc tế. Đội tuyển được ghi nhận là Romania. Alexandru Cicâldău đã ghi được 4 bàn thắng cho đội tuyển quốc gia.

Alexandru Cicâldău mang quốc tịch gì?

Quốc tịch của Alexandru Cicâldău là Romania.

Alexandru Cicâldău sinh ra ở đâu?

Alexandru Cicâldău sinh ra tại Medgidia, Romania.

Alexandru Cicâldău cao bao nhiêu?

Chiều cao của Alexandru Cicâldău là 1,78 m.

Alexandru Cicâldău thuận chân nào?

Alexandru Cicâldău thuận chân phải.

Hợp đồng của Alexandru Cicâldău kết thúc khi nào?

Hợp đồng của Alexandru Cicâldău có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2028.

Chuyên mục này chưa có bài

Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.