Flagside.football
CẦU THỦ
Đang thi đấu

Emirhan İlkhan

Giá trị thị trường
6,0 Tr €
29 tháng 5, 2026
Câu lạc bộ
Torino FC
Tiền vệ
Vị trí cụ thể
Tiền vệ trung tâm
Chân thuận
Phải
Sinh
1 tháng 6, 2004
Nơi sinh
İstanbul, Thổ Nhĩ Kỳ
Chiều cao
1,75 m
Quốc tịch
Thổ Nhĩ Kỳ
Gia nhập CLB từ
8 tháng 8, 2022
Hợp đồng đến
30 tháng 6, 2027
Người đại diện
FutureBall

Trận tiếp theo

Serie A
TorinovUdinese

· Stadio Olimpico Grande Torino, Torino

Mùa giải

Chỉ tính mùa giải hoàn chỉnh, đến 25/26

Mùa giải
4
Số trận
75
Bàn thắng
4
Kiến tạo
4

Giải VĐQG

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
25/26Serie ATorino FC191220
23/24Süper LigBasaksehir FK301240
22/23Serie AUC Sampdoria80000
22/23Serie ATorino FC40010
21/22Süper LigBeşiktaş Jimnastik Kulübü111000

Cúp quốc nội

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
25/26Italy CupTorino FC31010

Câu hỏi thường gặp

Emirhan İlkhan đang thi đấu cho CLB nào?

CLB hiện tại của Emirhan İlkhan là Torino FC.

Emirhan İlkhan mang áo số mấy?

Emirhan İlkhan mang áo số 6. Câu lạc bộ là Torino.

Emirhan İlkhan chơi vị trí nào?

Emirhan İlkhan chơi ở vị trí Tiền vệ trung tâm.

Emirhan İlkhan bao nhiêu tuổi?

Emirhan İlkhan 22 tuổi, sinh ngày 1 tháng 6, 2004.

Giá trị thị trường của Emirhan İlkhan là bao nhiêu?

Giá trị thị trường của Emirhan İlkhan là 6,0 Tr €, được ghi nhận vào ngày 29 tháng 5, 2026.

Emirhan İlkhan đã ghi bao nhiêu bàn thắng?

Trong các mùa giải chúng tôi có dữ liệu, Emirhan İlkhan đã thi đấu 75 trận. Trong các mùa giải được ghi nhận đó, Emirhan İlkhan đã ghi được 4 bàn thắng. Các con số này chỉ bao gồm những mùa giải trong dữ liệu của chúng tôi, không phải tổng số toàn bộ sự nghiệp.

Emirhan İlkhan đã khoác áo đội tuyển quốc gia bao nhiêu trận?

Emirhan İlkhan đã thi đấu 11 trận ở cấp độ quốc tế. Đội tuyển được ghi nhận là Thổ Nhĩ Kỳ. Emirhan İlkhan đã ghi được 2 bàn thắng cho đội tuyển quốc gia.

Emirhan İlkhan mang quốc tịch gì?

Quốc tịch của Emirhan İlkhan là Thổ Nhĩ Kỳ.

Emirhan İlkhan sinh ra ở đâu?

Emirhan İlkhan sinh ra tại İstanbul, Thổ Nhĩ Kỳ.

Emirhan İlkhan cao bao nhiêu?

Chiều cao của Emirhan İlkhan là 1,75 m.

Emirhan İlkhan thuận chân nào?

Emirhan İlkhan thuận chân phải.

Hợp đồng của Emirhan İlkhan kết thúc khi nào?

Hợp đồng của Emirhan İlkhan có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2027.

Chuyên mục này chưa có bài

Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.