Flagside.football
CẦU THỦ
Đang thi đấu

Markus Walker

Giá trị thị trường
400,0 N €
25 tháng 5, 2026
Câu lạc bộ
FC Nordsjaelland
Hậu vệ
Vị trí cụ thể
Trung vệ
Chân thuận
Hai chân
Sinh
23 tháng 11, 2006
Nơi sinh
Sydney, Úc
Chiều cao
1,77 m
Quốc tịch
Đan Mạch
Gia nhập CLB từ
19 tháng 7, 2025
Hợp đồng đến
30 tháng 6, 2030
Người đại diện
CAA Stellar

Trận tiếp theo

Superliga
FC NordsjællandvOdense Boldklub

· Right to Dream Park, Farum

Mùa giải

Chỉ tính mùa giải hoàn chỉnh, đến 25/26

Mùa giải
2
Số trận
10
Bàn thắng
0
Kiến tạo
0

Giải VĐQG

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
25/26SuperligaFC Nordsjaelland70010
24/25SuperligaFC Nordsjaelland10000

Cúp quốc nội

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
25/26Oddset PokalenFC Nordsjaelland20020

Câu hỏi thường gặp

Markus Walker đang thi đấu cho CLB nào?

CLB hiện tại của Markus Walker là FC Nordsjaelland.

Markus Walker mang áo số mấy?

Markus Walker mang áo số 28. Câu lạc bộ là Nordsjaelland.

Markus Walker chơi vị trí nào?

Markus Walker chơi ở vị trí Trung vệ.

Markus Walker bao nhiêu tuổi?

Markus Walker 19 tuổi, sinh ngày 23 tháng 11, 2006.

Giá trị thị trường của Markus Walker là bao nhiêu?

Giá trị thị trường của Markus Walker là 400,0 N €, được ghi nhận vào ngày 25 tháng 5, 2026.

Markus Walker đã ghi bao nhiêu bàn thắng?

Trong các mùa giải chúng tôi có dữ liệu, Markus Walker đã thi đấu 10 trận. Trong các mùa giải được ghi nhận đó, Markus Walker đã ghi được 0 bàn thắng. Các con số này chỉ bao gồm những mùa giải trong dữ liệu của chúng tôi, không phải tổng số toàn bộ sự nghiệp.

Markus Walker đã khoác áo đội tuyển quốc gia bao nhiêu trận?

Markus Walker đã thi đấu 13 trận ở cấp độ quốc tế. Đội tuyển được ghi nhận là Đan Mạch.

Markus Walker mang quốc tịch gì?

Quốc tịch của Markus Walker là Đan Mạch.

Markus Walker sinh ra ở đâu?

Markus Walker sinh ra tại Sydney, Úc.

Markus Walker cao bao nhiêu?

Chiều cao của Markus Walker là 1,77 m.

Markus Walker thuận chân nào?

Markus Walker sử dụng được cả hai chân.

Hợp đồng của Markus Walker kết thúc khi nào?

Hợp đồng của Markus Walker có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2030.

Chuyên mục này chưa có bài

Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.