CẦU THỦ
Đang thi đấu
Tadeo Allende
Giá trị thị trường
4,0 Tr €
2 tháng 6, 2026
Câu lạc bộ
Tiền đạo
- Vị trí cụ thể
- Tiền vệ cánh phải
- Chân thuận
- Phải
- Sinh
- 20 tháng 2, 1999
- Nơi sinh
- Mina Clavero, Argentina
- Chiều cao
- 1,83 m
- Quốc tịch
- Argentina
- Gia nhập CLB từ
- 26 tháng 1, 2026
- Hợp đồng đến
- 30 tháng 6, 2030
- Người đại diện
- KMB
Trận tiếp theo
Major League Soccer
· ScottsMiracle-Gro Field, Columbus, Ohio
Mùa giải
Chỉ tính mùa giải hoàn chỉnh, đến 2025
Mùa giải
3
Số trận
17
Bàn thắng
4
Kiến tạo
0
Giải VĐQG
| Mùa giải | Giải đấu | Đội bóng | Số trận | Bàn thắng | Kiến tạo | Thẻ vàng | Thẻ đỏ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/25 | LaLiga | Celta de Vigo | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 23/24 | LaLiga | Celta de Vigo | 10 | 1 | 0 | 1 | 0 |
Cúp quốc nội
| Mùa giải | Giải đấu | Đội bóng | Số trận | Bàn thắng | Kiến tạo | Thẻ vàng | Thẻ đỏ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/25 | Copa del Rey | Celta de Vigo | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 |
Cúp châu lục
| Mùa giải | Giải đấu | Đội bóng | Số trận | Bàn thắng | Kiến tạo | Thẻ vàng | Thẻ đỏ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025 | Club World Cup | Club Internacional de Fútbol Miami | 4 | 1 | 0 | 0 | 0 |
Số áo
Số áo thi đấu được ghi nhận từ năm 2013.
Câu lạc bộ
| Mùa giải | Câu lạc bộ | Số | Trận |
|---|---|---|---|
| 25/26 | 21 | 14 | |
| 2025 | 21 | 19 | |
| 2024 | 9 | 15 | |
| 2024 | 23 | 11 |
Lịch sử chuyển nhượng
| Mùa giải | Đến | Loại | Phí |
|---|---|---|---|
| 25/26 | 5,0 Tr € | ||
| 25/26 | Kết thúc cho mượn | — | |
| 24/25 | Cho mượn | — | |
| 23/24 | Chuyển nhượng | 4,5 Tr € | |
| 22/23 | Chuyển nhượng | 282,0 N € | |
| 22/23 | Kết thúc cho mượn | — | |
| 21/22 | Cho mượn | — | |
| 20/21 | Chuyển nhượng | Không công bố |
Giá trị thị trường
Hiện tại
4,0 Tr €
Cao nhất từ trước đến nay
5,0 Tr €
vào 11 tháng 12, 2025
- 1 thg 7, 2021: €10k, Instituto ACC
- 22 thg 12, 2021: €25k, Instituto ACC
- 24 thg 5, 2022: €100k, Godoy Cruz
- 6 thg 9, 2022: €1,50m, Godoy Cruz
- 4 thg 7, 2023: €2,50m, Godoy Cruz
- 19 thg 12, 2023: €4,50m, Godoy Cruz
- 7 thg 6, 2024: €4m, Celta de Vigo
- 11 thg 10, 2024: €3m, Celta de Vigo
- 27 thg 12, 2024: €2m, Celta de Vigo
- 5 thg 6, 2025: €2m, Club Internacional de Fútbol Miami
- 12 thg 9, 2025: €3m, Club Internacional de Fútbol Miami
- 11 thg 12, 2025: €5m, Club Internacional de Fútbol Miami
- 2 thg 6, 2026: €4m, Club Internacional de Fútbol Miami
Thay đổi gần nhất
Câu hỏi thường gặp
Tadeo Allende đang thi đấu cho CLB nào?
- CLB hiện tại của Tadeo Allende là Club Internacional de Fútbol Miami.
Tadeo Allende mang áo số mấy?
- Tadeo Allende mang áo số 21. Câu lạc bộ là Miami.
Tadeo Allende chơi vị trí nào?
- Tadeo Allende chơi ở vị trí Tiền vệ cánh phải.
Tadeo Allende bao nhiêu tuổi?
- Tadeo Allende 27 tuổi, sinh ngày 20 tháng 2, 1999.
Giá trị thị trường của Tadeo Allende là bao nhiêu?
- Giá trị thị trường của Tadeo Allende là 4,0 Tr €, được ghi nhận vào ngày 2 tháng 6, 2026.
Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Tadeo Allende là bao nhiêu?
- Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Tadeo Allende là 5,0 Tr €, vào ngày 11 tháng 12, 2025.
Tadeo Allende đã ghi bao nhiêu bàn thắng?
- Trong các mùa giải chúng tôi có dữ liệu, Tadeo Allende đã thi đấu 17 trận. Trong các mùa giải được ghi nhận đó, Tadeo Allende đã ghi được 4 bàn thắng. Các con số này chỉ bao gồm những mùa giải trong dữ liệu của chúng tôi, không phải tổng số toàn bộ sự nghiệp.
Tadeo Allende mang quốc tịch gì?
- Quốc tịch của Tadeo Allende là Argentina.
Tadeo Allende sinh ra ở đâu?
- Tadeo Allende sinh ra tại Mina Clavero, Argentina.
Tadeo Allende cao bao nhiêu?
- Chiều cao của Tadeo Allende là 1,83 m.
Tadeo Allende thuận chân nào?
- Tadeo Allende thuận chân phải.
Hợp đồng của Tadeo Allende kết thúc khi nào?
- Hợp đồng của Tadeo Allende có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2030.
Chuyên mục này chưa có bài
Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.