Flagside.football
CẦU THỦ
Đang thi đấu

Tokuma Suzuki

Giá trị thị trường
700,0 N €
3 tháng 6, 2026
Câu lạc bộ
Gamba Osaka
Tiền vệ
Vị trí cụ thể
Tiền vệ phòng ngự
Chân thuận
Phải
Sinh
12 tháng 3, 1997
Nơi sinh
Oyama, Tochigi, Nhật Bản
Chiều cao
1,68 m
Quốc tịch
Nhật Bản
Gia nhập CLB từ
11 tháng 1, 2024
Hợp đồng cuối đến hết
31 tháng 1, 2026
Người đại diện
UDN SPORTS

Trận tiếp theo

J1 League
Avispa FukuokavGamba Osaka

· Best Denki Stadium, Hakata-ku, Fukuoka

Số áo

Số áo thi đấu được ghi nhận từ năm 2013.

Câu lạc bộ

Mùa giảiCâu lạc bộSốTrận
2025Gamba Osaka1618

Câu hỏi thường gặp

Tokuma Suzuki đang thi đấu cho CLB nào?

CLB hiện tại của Tokuma Suzuki là Gamba Osaka.

Tokuma Suzuki mang áo số mấy?

Tokuma Suzuki mang áo số 16. Câu lạc bộ là Gamba Osaka.

Tokuma Suzuki chơi vị trí nào?

Tokuma Suzuki chơi ở vị trí Tiền vệ phòng ngự.

Tokuma Suzuki bao nhiêu tuổi?

Tokuma Suzuki 29 tuổi, sinh ngày 12 tháng 3, 1997.

Giá trị thị trường của Tokuma Suzuki là bao nhiêu?

Giá trị thị trường của Tokuma Suzuki là 700,0 N €, được ghi nhận vào ngày 3 tháng 6, 2026.

Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Tokuma Suzuki là bao nhiêu?

Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Tokuma Suzuki là 900,0 N €, vào ngày 10 tháng 12, 2024.

Tokuma Suzuki đã khoác áo đội tuyển quốc gia bao nhiêu trận?

Tokuma Suzuki đã thi đấu 6 trận ở cấp độ quốc tế. Đội tuyển được ghi nhận là Nhật Bản.

Tokuma Suzuki mang quốc tịch gì?

Quốc tịch của Tokuma Suzuki là Nhật Bản.

Tokuma Suzuki sinh ra ở đâu?

Tokuma Suzuki sinh ra tại Oyama, Tochigi, Nhật Bản.

Tokuma Suzuki cao bao nhiêu?

Chiều cao của Tokuma Suzuki là 1,68 m.

Tokuma Suzuki thuận chân nào?

Tokuma Suzuki thuận chân phải.

Hợp đồng cuối cùng được ghi nhận của Tokuma Suzuki kết thúc khi nào?

Hợp đồng cuối cùng chúng tôi ghi nhận của Tokuma Suzuki đã có hiệu lực đến 31 tháng 1, 2026.

Chuyên mục này chưa có bài

Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.