Flagside.football
CẦU THỦ
Đang thi đấu

Valentyn Rubchynskyi

Giá trị thị trường
750,0 N €
2 tháng 6, 2026
Câu lạc bộ
Karpaty Lviv
Tiền vệ
Vị trí cụ thể
Tiền vệ trung tâm
Chân thuận
Phải
Sinh
15 tháng 2, 2002
Nơi sinh
Lutsk, Volyn Oblast, Ukraina
Chiều cao
1,72 m
Quốc tịch
Ukraina
Gia nhập CLB từ
11 tháng 3, 2026
Hợp đồng đến
30 tháng 6, 2028
Người đại diện
ProStar

Mùa giải

Chỉ tính mùa giải hoàn chỉnh, đến 25/26

Mùa giải
6
Số trận
106
Bàn thắng
5
Kiến tạo
9

Giải VĐQG

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
25/26Premier LigaKarpaty Lviv90100
25/26Premier LigaDynamo Kyiv20000
24/25Premier LigaDynamo Kyiv213020
23/24Premier LigaSC Dnipro-1280440
22/23Premier LigaSC Dnipro-1281320

Cúp quốc nội

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
24/25Ukrainian CupDynamo Kyiv30010
23/24Ukrainian CupSC Dnipro-110000

Cúp châu lục

Mùa giảiGiải đấuĐội bóngSố trậnBàn thắngKiến tạoThẻ vàngThẻ đỏ
24/25Europa LeagueDynamo Kyiv70010
2023Champions League Qu.SC Dnipro-120110
2023Europa League QualifyingSC Dnipro-121010
2023UECL QualiSC Dnipro-120010
2022Europa League QualifyingSC Dnipro-110000

Câu hỏi thường gặp

Valentyn Rubchynskyi đang thi đấu cho CLB nào?

CLB hiện tại của Valentyn Rubchynskyi là Karpaty Lviv.

Valentyn Rubchynskyi từng mang áo số mấy?

Valentyn Rubchynskyi đã mang áo số 15 trong mùa giải 2026. Câu lạc bộ khi đó là Karpaty Lviv.

Valentyn Rubchynskyi chơi vị trí nào?

Valentyn Rubchynskyi chơi ở vị trí Tiền vệ trung tâm.

Valentyn Rubchynskyi bao nhiêu tuổi?

Valentyn Rubchynskyi 24 tuổi, sinh ngày 15 tháng 2, 2002.

Giá trị thị trường của Valentyn Rubchynskyi là bao nhiêu?

Giá trị thị trường của Valentyn Rubchynskyi là 750,0 N €, được ghi nhận vào ngày 2 tháng 6, 2026.

Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Valentyn Rubchynskyi là bao nhiêu?

Giá trị thị trường cao nhất từng được ghi nhận của Valentyn Rubchynskyi là 2,0 Tr €, vào ngày 17 tháng 12, 2024.

Valentyn Rubchynskyi đã ghi bao nhiêu bàn thắng?

Trong các mùa giải chúng tôi có dữ liệu, Valentyn Rubchynskyi đã thi đấu 106 trận. Trong các mùa giải được ghi nhận đó, Valentyn Rubchynskyi đã ghi được 5 bàn thắng. Các con số này chỉ bao gồm những mùa giải trong dữ liệu của chúng tôi, không phải tổng số toàn bộ sự nghiệp.

Valentyn Rubchynskyi đã khoác áo đội tuyển quốc gia bao nhiêu trận?

Valentyn Rubchynskyi đã thi đấu 5 trận ở cấp độ quốc tế. Đội tuyển được ghi nhận là Ukraina.

Valentyn Rubchynskyi mang quốc tịch gì?

Quốc tịch của Valentyn Rubchynskyi là Ukraina.

Valentyn Rubchynskyi sinh ra ở đâu?

Valentyn Rubchynskyi sinh ra tại Lutsk, Volyn Oblast, Ukraina.

Valentyn Rubchynskyi cao bao nhiêu?

Chiều cao của Valentyn Rubchynskyi là 1,72 m.

Valentyn Rubchynskyi thuận chân nào?

Valentyn Rubchynskyi thuận chân phải.

Hợp đồng của Valentyn Rubchynskyi kết thúc khi nào?

Hợp đồng của Valentyn Rubchynskyi có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2028.

Chuyên mục này chưa có bài

Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.