CẦU THỦ
Đang thi đấu
Zalán Kugyela
Câu lạc bộ
Tiền vệ
- Vị trí cụ thể
- Tiền vệ trái
- Chân thuận
- Trái
- Sinh
- 20 tháng 7, 2007
- Nơi sinh
- Békécsaba, Hungary
- Chiều cao
- 1,80 m
- Quốc tịch
- Hungary
- Hợp đồng đến
- 30 tháng 6, 2028
- Người đại diện
- CMGroup
Trận tiếp theo
Serie A
· Stadio Olimpico Grande Torino, Torino
Số áo
Số áo thi đấu được ghi nhận từ năm 2013.
Câu lạc bộ
| Mùa giải | Câu lạc bộ | Số | Trận |
|---|---|---|---|
| 2026 | 95 | 1 |
Câu hỏi thường gặp
Zalán Kugyela đang thi đấu cho CLB nào?
- CLB hiện tại của Zalán Kugyela là Torino FC.
Zalán Kugyela từng mang áo số mấy?
- Zalán Kugyela đã mang áo số 95 trong mùa giải 2026. Câu lạc bộ khi đó là Torino FC.
Zalán Kugyela chơi vị trí nào?
- Zalán Kugyela chơi ở vị trí Tiền vệ trái.
Zalán Kugyela bao nhiêu tuổi?
- Zalán Kugyela 19 tuổi, sinh ngày 20 tháng 7, 2007.
Zalán Kugyela đã khoác áo đội tuyển quốc gia bao nhiêu trận?
- Zalán Kugyela đã thi đấu 9 trận ở cấp độ quốc tế. Đội tuyển được ghi nhận là Hungary.
Zalán Kugyela mang quốc tịch gì?
- Quốc tịch của Zalán Kugyela là Hungary.
Zalán Kugyela sinh ra ở đâu?
- Zalán Kugyela sinh ra tại Békécsaba, Hungary.
Zalán Kugyela cao bao nhiêu?
- Chiều cao của Zalán Kugyela là 1,80 m.
Zalán Kugyela thuận chân nào?
- Zalán Kugyela thuận chân trái.
Hợp đồng của Zalán Kugyela kết thúc khi nào?
- Hợp đồng của Zalán Kugyela có hiệu lực đến 30 tháng 6, 2028.
Chuyên mục này chưa có bài
Chúng tôi đăng bài mỗi ngày — quay lại sau nhé.