MCHEZAJI
Anacheza
Trent Koné-Doherty
Thamani ya soko
€ elfu 600.0
28 Mei 2026
Klabu
Mshambuliaji
- Nafasi mahususi
- Mrengo wa kushoto
- Mguu unaopendelewa
- Kulia
- Mzaliwa
- 30 Juni 2006
- Mahali pa kuzaliwa
- Derry, Ayalandi ya Kaskazini
- Urefu
- 1.75 m
- Utaifa
- Ayalandi
- Mkataba hadi
- 31 Desemba 2029
Misimu
Misimu iliyokamilika tu, hadi 25/26
Misimu
2
Michezo
2
Magoli
0
Asisti
0
Vikombe vya ndani
| Msimu | Mashindano | Timu | Mechi | Magoli | Asisti | Kadi za njano | Kadi nyekundu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/26 | EFL Cup | Liverpool FC | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| 24/25 | FA Cup | Liverpool FC | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Nambari za shati
Nambari za timu zimerekodiwa kuanzia 2013.
Klabu
| Msimu | Klabu | Nambari | Mechi |
|---|---|---|---|
| 2026 | 24 | 10 | |
| 2025 | 51 | 2 | |
| 2025 | 51 | 1 |
Safari ya klabu
| Msimu | Kwenda | Aina | Ada |
|---|---|---|---|
| 25/26 | € elfu 750.0 | ||
| 24/25 | Uhamisho | Haijafichuliwa | |
| 22/23 | Uhamisho | € elfu 175.0 |
Thamani ya soko
Sasa hivi
€ elfu 600.0
- 16 Mac 2026: €600k, Molde FK
- 28 Mei 2026: €600k, Molde FK
Mabadiliko ya mwisho
Maswali ya kawaida
Trent Koné-Doherty anacheza klabu gani?
- Klabu ya sasa ya Trent Koné-Doherty ni Liverpool FC.
Trent Koné-Doherty alivaa nambari ngapi ya jezi?
- Trent Koné-Doherty alivaa nambari 24 katika msimu wa 2026. Klabu ilikuwa Molde FK.
Trent Koné-Doherty anacheza nafasi gani?
- Trent Koné-Doherty anacheza katika nafasi ya Mrengo wa kushoto.
Trent Koné-Doherty ana umri gani?
- Trent Koné-Doherty ana miaka 20, alizaliwa tarehe 30 Juni 2006.
Thamani ya soko ya Trent Koné-Doherty ni nini?
- Thamani ya soko ya Trent Koné-Doherty ni € elfu 600.0, iliyorekodiwa tarehe 28 Mei 2026.
Trent Koné-Doherty amefunga magoli mangapi?
- Katika misimu tuliyonayo kwenye kumbukumbu zetu, Trent Koné-Doherty amecheza mechi 2. Katika misimu ile iliyorekodiwa, Trent Koné-Doherty aliwahi piga magoli 0. Nambari hizi zinahusu misimu iliyopo kwenye kumbukumbu zetu tu, na si jumla kamili ya kazi yake yote.
Trent Koné-Doherty amecheza mechi ngapi za kimataifa?
- Trent Koné-Doherty amecheza mechi 6 za kimataifa. Timu ya taifa iliyorekodiwa ni Ayalandi.
Uraia wa Trent Koné-Doherty ni nini?
- Uraia wa Trent Koné-Doherty ni Ayalandi.
Trent Koné-Doherty alizaliwa wapi?
- Trent Koné-Doherty alizaliwa Derry, Ayalandi ya Kaskazini.
Trent Koné-Doherty ana urefu gani?
- Urefu wa Trent Koné-Doherty ni 1.75 m.
Trent Koné-Doherty anapendelea mguu gani?
- Trent Koné-Doherty anapendelea mguu wa kulia.
Mkataba wa Trent Koné-Doherty unaisha lini?
- Mkataba wa Trent Koné-Doherty unaendelea hadi 31 Desemba 2029.
Bado hakuna katika sehemu hii
Tunachapisha kila siku — rudi, utakuta kitu.